Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.871.312.982 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.843.348.704 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.871.312.982 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.843.348.704 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình và nén tĩnh của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VẬN TẢI HOÀNG ANH
04/06/2026 17:24
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình và nén tĩnh của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2026 16:12
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình, cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI GP
22/04/2026 15:53
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựngGói thầu số 05: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
22/04/2026 15:48
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng HDC
22/04/2026 15:44
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Mở rộng, nâng cấp trụ sở Thống kê tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên với 6 gói thầu.
22/04/2026 15:30
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu in và phát hành xuất bản “Tài liệu truyên truyền Tổng điều tra Kinh tế năm 2026 tỉnh Hưng Yên” của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Thủy
06/04/2026 08:29
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT In và phát hành xuất bản “Tài liệu truyên truyền Tổng điều tra Kinh tế năm 2026 tỉnh Hưng Yên” của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
06/04/2026 08:26
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT In và phát hành xuất bản “Tài liệu truyên truyền Tổng điều tra Kinh tế năm 2026 tỉnh Hưng Yên” của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
03/04/2026 15:12
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
26/03/2026 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì rèn luyện tính cách tốt hơn là sự hào phóng. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh