Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.263.613.592 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.263.613.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.263.613.592 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.263.613.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 10:20
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG HƯNG
17/08/2026 15:56
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng nhà hà nội
17/08/2026 15:49
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Dự án Cải tạo, mở rộng trụ sở Thống kê tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ với 6 gói thầu.
17/08/2026 12:55
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu In sách kết quả Tổng điều tra Nông thôn Nông nghiệp tỉnh Phú Thọ năm 2025 của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN PHÚ THỌ
16/07/2026 16:57
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT in sách kết quả Tổng điều tra Nông thôn nông nghiệp năm 2025 tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:50
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình và nén tĩnh của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG VĂN MINH
03/07/2026 15:10
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình, cung cấp lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PLC VIỆT NAM
03/07/2026 15:09
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu In niêm giám Thống kê tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Kinh tế - Tài chính
22/06/2026 15:41
Bên mời thầu Thống kê tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: In niên giám Thống kê tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
22/06/2026 08:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thống kê tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thước đo của một con người không nhất thiết nằm ở danh vọng hay địa vị, mà nằm ở việc anh ta đối xử với người khác như thế nào. "
Victor L. Brown
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh