Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.456.092.546 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.678.201.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.456.092.546 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.678.201.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí, dàn dựng tổng thể gian hàng Triển lãm sách, báo tại Tuần lễ Văn hóa - Ẩm thực - Du lịch Bình Dương năm 2023 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ QUẢNG CÁO LÊ QUANG LỢI
27/11/2023 16:39
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang trí, dàn dựng tổng thể gian hàng Triển lãm sách, báo tại Tuần lễ Văn hóa - Ẩm thực - Du lịch Bình Dương năm 2023 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2023 14:40
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sách năm 2021 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
14/10/2021 13:47
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang bị sách năm 2021 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/09/2021 11:38
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Trang bị sách năm 2021 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
20/09/2021 15:15
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
06/11/2020 08:15
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/10/2020 11:16
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2020 09:25
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
19/10/2020 09:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sách đợt 1 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
10/07/2020 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Trang bị sách năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
14/10/2021 13:47
Thư viện tỉnh Bình Dương công bố KQMT gói thầu Trang bị sách năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
08/10/2021 10:02
Thư viện tỉnh Bình Dương đăng tải TBMT Trang bị sách năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/09/2021 11:38
Thư viện tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Trang bị sách đợt 2 năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
06/11/2020 08:15
Thư viện tỉnh Bình Dương công bố KQMT gói thầu Trang bị sách đợt 2 năm 2020 với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2020 14:05
Thư viện tỉnh Bình Dương đăng tải TBMT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/10/2020 11:16
Thư viện tỉnh Bình Dương đăng tải TBMT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2020 09:25
Thư viện tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 với 1 gói thầu.
19/10/2020 09:37
Thư viện tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Trang bị sách đợt 1 năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
10/07/2020 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang trí, dàn dựng tổng thể gian hàng Triển lãm sách, báo tại Tuần lễ Văn hóa - Ẩm thực - Du lịch Bình Dương năm 2023 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ VÀ QUẢNG CÁO LÊ QUANG LỢI
27/11/2023 16:39
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang trí, dàn dựng tổng thể gian hàng Triển lãm sách, báo tại Tuần lễ Văn hóa - Ẩm thực - Du lịch Bình Dương năm 2023 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2023 14:40
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sách năm 2021 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
14/10/2021 13:47
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang bị sách năm 2021 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/09/2021 11:38
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Trang bị sách năm 2021 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
20/09/2021 15:15
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
06/11/2020 08:15
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/10/2020 11:16
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2020 09:25
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Trang bị sách đợt 2 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
19/10/2020 09:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị sách đợt 1 năm 2020 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương.
10/07/2020 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công của tôi đến từ việc tôi chẳng bao giờ cần đồng hồ trong phòng làm việc của mình. "
Thomas Edison
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh