Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.246.685.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.225.610.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.246.685.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.225.610.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công giá báo kho báo lưu Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KẺ VẼ QUẢNG CÁO NGUYỄN THỊ NGA
03/07/2026 14:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gia công giá báo kho báo lưu Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng báo lưu của thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN BÁCH
22/06/2026 10:15
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Đóng báo lưu của thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 10:07
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, số hóa tài liệu địa chí cho Thư viện tỉnh Điện Biên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHẦN MỀM UC VIỆT NAM
21/05/2026 15:36
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, số hóa tài liệu địa chí cho Thư viện tỉnh Điện Biên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:31
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sách bổ sung cho thư viện tỉnh tháng 12 năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
13/04/2026 10:44
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và trang trí khánh tiết các hoạt động chào mừng Ngày sách và văn hoá đọc Việt Nam lần thứ Năm năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - mỹ thuật
13/04/2026 10:42
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhà rạp, bàn ghế Tổ chức Ngày Sách và Văn hóa đọc
Việt Nam lần thứ Năm năm 2026 trên địa bàn tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÁNH HÒA
13/04/2026 10:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế và trang trí khánh tiết các hoạt động chào mừng Ngày sách và văn hoá đọc Việt Nam lần thứ Năm năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
13/04/2026 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp, số hóa tài liệu địa chí cho Thư viện tỉnh Điện Biên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHẦN MỀM UC VIỆT NAM
09/10/2025 09:47
Thư viện tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Cung cấp, số hóa tài liệu địa chí cho Thư viện tỉnh Điện Biên năm 2025 với 1 gói thầu.
09/10/2025 09:43
Thư viện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vé máy bay phục vụ đoàn tham gia Liên hoan cán bộ thư viện toàn quốc tại thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Huy Hoàng Tourimt
08/10/2025 16:07
Thư viện tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vé máy bay phục vụ đoàn tham gia Liên hoan cán bộ thư viện toàn quốc tại thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk. với 1 gói thầu.
08/10/2025 16:00
Thư viện tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc và các rủi do đặc biệt tài sản của Thư viện tỉnh Điên Biên năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 10:30
Thư viện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thuê nhà rạp, bàn ghế Tổ chức Ngày Sách và Văn hóa đọc
Việt Nam lần thứ Tư năm 2025 trên địa bàn tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÁNH HÒA
16/05/2025 17:04
Thư viện tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Thuê nhà rạp, bàn ghế Tổ chức Ngày Sách và Văn hóa đọc Việt Nam lần thứ Tư năm 2025 trên địa bàn tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
16/05/2025 17:00
Thư viện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Thiết kế và trang trí khánh tiết các hoạt động chào mừng Ngày sách và văn hoá đọc Việt Nam lần thứ Tư năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - mỹ thuật
16/05/2025 16:43
Thư viện tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Thiết kế và trang trí khánh tiết các hoạt động chào mừng Ngày sách và văn hoá đọc Việt Nam lần thứ Tư năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:35
Thư viện tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp sách bổ sung cho thư viện tỉnh tháng 03 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
16/05/2025 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công giá báo kho báo lưu Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ KẺ VẼ QUẢNG CÁO NGUYỄN THỊ NGA
03/07/2026 14:18
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Gia công giá báo kho báo lưu Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng báo lưu của thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN BÁCH
22/06/2026 10:15
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Đóng báo lưu của thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
22/06/2026 10:07
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, số hóa tài liệu địa chí cho Thư viện tỉnh Điện Biên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHẦN MỀM UC VIỆT NAM
21/05/2026 15:36
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, số hóa tài liệu địa chí cho Thư viện tỉnh Điện Biên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:31
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sách bổ sung cho thư viện tỉnh tháng 12 năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
13/04/2026 10:44
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và trang trí khánh tiết các hoạt động chào mừng Ngày sách và văn hoá đọc Việt Nam lần thứ Năm năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm sản xuất và dịch vụ quảng cáo - mỹ thuật
13/04/2026 10:42
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhà rạp, bàn ghế Tổ chức Ngày Sách và Văn hóa đọc
Việt Nam lần thứ Năm năm 2026 trên địa bàn tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÁNH HÒA
13/04/2026 10:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế và trang trí khánh tiết các hoạt động chào mừng Ngày sách và văn hoá đọc Việt Nam lần thứ Năm năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
13/04/2026 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn có thể sống lâu, nhưng hai mươi năm đầu là nửa đời dài nhất của bạn. "
Southey
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh