Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.710.476.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.691.204.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.710.476.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.691.204.520 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách phục vụ các kho của Thư viện tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
30/12/2024 18:55
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sách phục vụ các kho của Thư viện tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
29/12/2024 16:49
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua tủ sách của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
27/12/2024 17:33
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua tủ sách của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
27/12/2024 17:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho 14 xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với 4 gói thầu.
27/12/2024 17:28
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
23/12/2024 16:03
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HOÁ HUY HOÀNG
23/12/2024 16:02
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV SẢN XUẤT HƯNG THỊNH 28
20/12/2024 17:20
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:33
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sách phục vụ các kho của Thư viện tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu:
30/12/2024 18:55
Thư viện tỉnh Hòa Bình đăng tải KHLCNT Mua sách phục vụ các kho của Thư viện tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
29/12/2024 16:49
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua tủ sách.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀ BÌNH
27/12/2024 17:33
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua tủ sách.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀ BÌNH
27/12/2024 17:32
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HOÁ HUY HOÀNG
23/12/2024 16:03
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HOÁ HUY HOÀNG
23/12/2024 16:02
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị Thư viện tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV SẢN XUẤT HƯNG THỊNH 28
20/12/2024 17:20
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 10:34
Thư viện tỉnh Hòa Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách phục vụ các kho của Thư viện tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
30/12/2024 18:55
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sách phục vụ các kho của Thư viện tỉnh Hòa Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với 1 gói thầu.
29/12/2024 16:49
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua tủ sách của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
27/12/2024 17:33
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua tủ sách của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
27/12/2024 17:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho 14 xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với 4 gói thầu.
27/12/2024 17:28
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
23/12/2024 16:03
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VĂN HOÁ HUY HOÀNG
23/12/2024 16:02
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV SẢN XUẤT HƯNG THỊNH 28
20/12/2024 17:20
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:33
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Hòa Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sách hỗ trợ xây dựng tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024, tỉnh Hoà Bình của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Hòa Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là nguồn gốc tội lỗi của con người. "
Richepin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh