Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.366.177.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.339.502.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.366.177.635 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.339.502.402 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Trung Kính
12/12/2025 15:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng 32 tủ sách cộng đồng và bổ sung sách cho 18 tủ sách cộng đồng hiện có cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
05/12/2025 10:23
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng 32 tủ sách cộng đồng và bổ sung sách cho 18 tủ sách cộng đồng hiện có cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2025 15:01
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng 32 tủ sách cộng đồng và bổ sung sách cho 18 tủ sách cộng đồng hiện có cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
10/11/2025 21:43
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay cấu hình cao năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG HÀ
23/10/2025 14:53
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Thị Hồng Yến
23/10/2025 14:46
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dây từ cho Thư viện tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ SỐ
23/10/2025 14:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua giá sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
20/10/2025 17:03
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính xách tay cấu hình cao năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
20/10/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua Sách bổ sung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
23/05/2025 15:43
Thư viện tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Mua Sách bổ sung năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 09:07
Thư viện tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Mua Sách bổ sung năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 16:13
Thư viện tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Mua Sách bổ sung năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 15:39
Thư viện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN QLDA VÀ ĐÀO TẠO
06/05/2025 14:17
Thư viện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Thực hiện số hóa tài liệu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ISCAN
24/04/2025 14:10
Thư viện tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Thực hiện số hóa tài liệu năm 2025 với 1 gói thầu.
24/04/2025 11:22
Thư viện tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng 17 tủ sách cộng đồng cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
12/12/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Trung Kính
12/12/2025 15:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ xây dựng 32 tủ sách cộng đồng và bổ sung sách cho 18 tủ sách cộng đồng hiện có cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trung tâm sách và Thiết bị Thư viện
05/12/2025 10:23
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Hỗ trợ xây dựng 32 tủ sách cộng đồng và bổ sung sách cho 18 tủ sách cộng đồng hiện có cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2025 15:01
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng 32 tủ sách cộng đồng và bổ sung sách cho 18 tủ sách cộng đồng hiện có cho các xã vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
10/11/2025 21:43
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay cấu hình cao năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG HÀ
23/10/2025 14:53
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Thị Hồng Yến
23/10/2025 14:46
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dây từ cho Thư viện tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ SỐ
23/10/2025 14:37
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua giá sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
20/10/2025 17:03
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính xách tay cấu hình cao năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
20/10/2025 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Lào Cai là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hướng dẫn làm được rất nhiều, nhưng khuyến khích làm được mọi thứ. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh