Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.247.886.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.234.922.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.247.886.032 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.234.922.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN QUANG LÂM CÁT
28/05/2025 15:06
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
28/05/2025 14:59
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 2 gói thầu.
28/05/2025 14:49
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phương tiện đưa đón cán bộ thư viện tỉnh Ninh Bình đi tham dự Liên hoan cán bộ Thư viện toàn quốc tuyên truyền phát triển văn hóa đọc và giới thiệu sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THẾ MẠNH
14/05/2025 15:09
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê phương tiện đưa đón cán bộ thư viện tỉnh Ninh Bình đi tham dự Liên hoan cán bộ Thư viện toàn quốc tuyên truyền phát triển văn hóa đọc và giới thiệu sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:33
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế-Kỹ thuật của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP LỰC
07/05/2025 15:17
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế-Kỹ thuật của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
07/05/2025 15:11
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng, Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 2 gói thầu.
29/04/2025 10:27
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG AN KHÁNH
29/04/2025 10:17
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN QUANG LÂM CÁT
28/05/2025 15:06
Thư viện tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
28/05/2025 14:59
Thư viện tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh với 2 gói thầu.
28/05/2025 14:49
Thư viện tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Thuê phương tiện đưa đón cán bộ thư viện tỉnh Ninh Bình đi tham dự Liên hoan cán bộ Thư viện toàn quốc tuyên truyền phát triển văn hóa đọc và giới thiệu sách năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THẾ MẠNH
14/05/2025 15:09
Thư viện tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế-Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP LỰC
07/05/2025 15:17
Thư viện tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế-Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
07/05/2025 15:11
Thư viện tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG AN KHÁNH
29/04/2025 10:17
Thư viện tỉnh Ninh Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN QUANG LÂM CÁT
28/05/2025 15:06
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
28/05/2025 14:59
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 2 gói thầu.
28/05/2025 14:49
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phương tiện đưa đón cán bộ thư viện tỉnh Ninh Bình đi tham dự Liên hoan cán bộ Thư viện toàn quốc tuyên truyền phát triển văn hóa đọc và giới thiệu sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM THẾ MẠNH
14/05/2025 15:09
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê phương tiện đưa đón cán bộ thư viện tỉnh Ninh Bình đi tham dự Liên hoan cán bộ Thư viện toàn quốc tuyên truyền phát triển văn hóa đọc và giới thiệu sách năm 2025 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:33
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế-Kỹ thuật của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HỢP LỰC
07/05/2025 15:17
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế-Kỹ thuật của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SPI
07/05/2025 15:11
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng, Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 2 gói thầu.
29/04/2025 10:27
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG AN KHÁNH
29/04/2025 10:17
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Ninh Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng Dự án: Sửa chữa nhà làm việc 3 tầng Thư viện tỉnh của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình với 1 gói thầu.
26/04/2025 11:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng tiết kiệm thứ gì còn lại sau khi chi tiêu, mà hãy chi tiêu thứ gì còn lại sau khi tiết kiệm. "
Warren Buffett
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh