Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 45 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.809.891.068 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.597.280.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.809.891.068 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.597.280.648 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển cơ sở vật chất, tài sản, sách báo, tài liệu từ nhà Văn hóa tỉnh Bắc Kạn (trước sáp nhập)sang cơ sở Thư viện Thái Nguyên tại phường Bắc Kạn(trụ sở Tỉnh đoàn Bắc Kạn trước sáp nhập) của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên.
13/07/2026 16:05
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu:Vận chuyển cơ sở vật chất, tài sản, sách, báo, tài liệu từ nhà Văn hóa tỉnh Bắc Kạn (trước sáp nhập) sang cơ sở Thư viện Thái Nguyên tại phường Bắc Kạn (trụ sở Tỉnh đoàn Bắc Kạn trước sáp nhập) của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:58
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Bổ sung sách hỗ trợ xây dựng cho 05 thư viện cấp xã năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên.
22/05/2026 15:38
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm:Bổ sung sách hỗ trợ xây dựng cho 05 thư viện cấp xã năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc chỉ định đơn vị thực hiện gói thầu: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/05/2026 17:35
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/05/2026 17:19
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/05/2026 17:12
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt chỉ định gói thầu mua sắm: Bổ sung sách mới cho Thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
27/04/2026 13:42
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:40
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt chỉ định gói thầu mua sắm: Bổ sung sách mới cho Thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư viện tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung sách mới cho Thư viện tỉnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH THÁI THỊNH
27/08/2025 14:31
Thư viện tỉnh Thái Nguyên đăng tải TBMT Mua bổ sung sách mới cho Thư viện tỉnh năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 14:09
Thư viện tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua bổ sung sách mới cho Thư viện tỉnh năm 2025 với 2 gói thầu.
19/06/2025 14:45
Thư viện tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Xử lý phòng chống mối, mọt tại kho sách của Thư viện tỉnh Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Kinh Bắc
22/04/2025 09:17
Thư viện tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Thuê màn hình LeD, thiết bị âm thanh …phục vụ Ngày Sách và Văn hóa đọc tỉnh Thái Nguyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔ CHỨC SỰ KIỆN VÀ TRUYỀN THÔNG AGENCY
22/04/2025 09:03
Thư viện tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Trang trí khánh tiết phục vụ Ngày Sách và Văn hóa đọc tỉnh Thái Nguyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN HƯƠNG VINH
22/04/2025 09:00
Thư viện tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Trang trí khánh tiết, lắp dựng nhà bạt và thuê thiết bị âm thanh ánh sáng phục vụ Ngày Sách và Văn hóa đọc tỉnh Thái Nguyên năm 2025 với 2 gói thầu.
17/04/2025 07:43
Thư viện tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Xử lý phòng chống mối, mọt tại kho sách của Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
07/02/2025 15:51
Thư viện tỉnh Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Trang trí phòng đọc báo Xuân, trưng bày sách kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam (03/02/1930-03/02/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC SỰ KIỆN HƯƠNG VINH
28/01/2025 06:29
Thư viện tỉnh Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Trang trí phòng đọc báo Xuân, trưng bày sách kỷ niệm 95 năm ngày thành lập Đảng Cộng Sản Việt Nam (03/02/1930-03/02/2025) với 1 gói thầu.
28/01/2025 06:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Vận chuyển cơ sở vật chất, tài sản, sách báo, tài liệu từ nhà Văn hóa tỉnh Bắc Kạn (trước sáp nhập)sang cơ sở Thư viện Thái Nguyên tại phường Bắc Kạn(trụ sở Tỉnh đoàn Bắc Kạn trước sáp nhập) của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên.
13/07/2026 16:05
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu:Vận chuyển cơ sở vật chất, tài sản, sách, báo, tài liệu từ nhà Văn hóa tỉnh Bắc Kạn (trước sáp nhập) sang cơ sở Thư viện Thái Nguyên tại phường Bắc Kạn (trụ sở Tỉnh đoàn Bắc Kạn trước sáp nhập) của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
13/07/2026 15:58
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Bổ sung sách hỗ trợ xây dựng cho 05 thư viện cấp xã năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên.
22/05/2026 15:38
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm:Bổ sung sách hỗ trợ xây dựng cho 05 thư viện cấp xã năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
22/05/2026 15:32
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc chỉ định đơn vị thực hiện gói thầu: Chỉnh lý và số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/05/2026 17:35
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/05/2026 17:19
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
14/05/2026 17:12
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt chỉ định gói thầu mua sắm: Bổ sung sách mới cho Thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
27/04/2026 13:42
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Thư viện tỉnh Thái Nguyên năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:40
Bên mời thầu Thư viện tỉnh Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt chỉ định gói thầu mua sắm: Bổ sung sách mới cho Thư viện tỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên là chủ đầu tư của 46 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư viện tỉnh Thái Nguyên là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúa trời không thể ở mọi nơi cùng một lúc, vì vậy người đã tạo ra những bà mẹ. "
Rudyard Kipling
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh