Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.634.956.837 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.434.206.983 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.634.956.837 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.434.206.983 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
09/06/2025 15:09
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm trang thiết bị chuyển đổi số Thư viện tỉnh Trà Vinh năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:39
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2025 16:24
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sách Thư viện năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
18/05/2025 09:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị chuyển đổi số Thư viện tỉnh Trà Vinh năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
18/05/2025 09:40
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
23/09/2024 15:20
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2024 14:53
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sách Thư viện tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
08/08/2024 16:35
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
19/04/2023 11:18
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2022 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thư Viện tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị chuyển đổi số Thư viện tỉnh Trà Vinh năm 2025 với 1 gói thầu.
18/05/2025 09:40
Thư Viện tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Mua sách Thư viện tỉnh năm 2024 với 1 gói thầu.
08/08/2024 16:35
Thư Viện tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
19/04/2023 11:18
Thư Viện tỉnh Trà Vinh công bố KQMT gói thầu Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
07/12/2022 09:05
Thư Viện tỉnh Trà Vinh đăng tải TBMT Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2022 16:49
Thư Viện tỉnh Trà Vinh đăng tải KHLCNT Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022 với 1 gói thầu.
29/11/2022 14:39
Thư Viện tỉnh Trà Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sách Thư Viện năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tri thức Văn hóa Sách Việt Nam
29/11/2021 13:22
Thư Viện tỉnh Trà Vinh công bố KQMT gói thầu Mua sách Thư Viện năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
10/11/2021 14:37
Thư Viện tỉnh Trà Vinh đăng tải TBMT Mua sách Thư Viện năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/11/2021 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
09/06/2025 15:09
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm trang thiết bị chuyển đổi số Thư viện tỉnh Trà Vinh năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 08:39
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2025 16:24
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sách Thư viện năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
18/05/2025 09:48
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị chuyển đổi số Thư viện tỉnh Trà Vinh năm 2025 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
18/05/2025 09:40
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
23/09/2024 15:20
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sách Thư viện tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2024 14:53
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải KHLCNT Mua sách Thư viện tỉnh năm 2024 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với 1 gói thầu.
08/08/2024 16:35
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
19/04/2023 11:18
Bên mời thầu Thư Viện tỉnh Trà Vinh đã đăng tải TBMT Mua sách Thư viện tỉnh năm 2022 của chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2022 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thư Viện tỉnh Trà Vinh là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Muốn có hạnh phúc với một người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều, và yêu họ ít ít cũng được. Muốn có hạnh phúc với một người đàn bà thì phải yêu họ thật nhiều và đừng nên tìm hiểu họ. "
H.B. Nectar in A Nutshell
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh