Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 99 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 129 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 194 gói thầu, trong đó có 91 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 190 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 159 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,56%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.393.585.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.181.174.218 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 99 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,56%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.393.585.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.181.174.218 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
25/08/2026 14:59
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT & XÂY DỰNG TOÀN CẦU
24/08/2026 11:16
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tin nhắn tập trung hỗ trợ Hộ kinh doanh năm 2026 của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM VIỄN THÔNG MIỀN NAM
22/08/2026 16:45
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
21/08/2026 15:46
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CCW
21/08/2026 15:45
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI V3C
19/08/2026 09:53
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, thiết kế tờ rơi sinh trắc học hóa đơn điện tử của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
15/08/2026 14:21
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT In ấn, thiết kế tờ rơi sinh trắc học hóa đơn điện tử của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/08/2026 14:18
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế hình ảnh, làm makets, in ấn quyển cẩm nang làm sạch mã số thuế và bộ Standee chiến dịch làm sạch mã số thuế - tháo gỡ điểm nghẽn trong kinh doanh của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO SẮC MÀU THIÊN HÀ
15/08/2026 14:09
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thiết kế hình ảnh, làm makets, in ấn quyển cẩm nang làm sạch mã số thuế và bộ Standee chiến dịch làm sạch mã số thuế - tháo gỡ điểm nghẽn trong kinh doanh của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/08/2026 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thuế thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thực hiện chuyên trang Thuế năm 2026 trên Tạp chí Kinh tế Tài chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Kinh tế - Tài chính
28/01/2026 11:30
Thuế thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thực hiện chuyên trang Thuế năm 2026 trên báo Kinh tế Đô thị.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Kinh tế và Đô thị
28/01/2026 11:27
Thuế thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thực hiện chuyên trang Thuế năm 2026 trên báo Hà Nội mới.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Hà Nội Mới
28/01/2026 11:22
Thuế thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thực hiện chuyên trang Thuế năm 2026 trên Tạp chí Kinh tế Tài chính với 1 gói thầu.
28/01/2026 11:15
Thuế thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thực hiện chuyên trang Thuế năm 2026 trên báo Hà Nội mới với 1 gói thầu.
28/01/2026 11:07
Thuế thành phố Hà Nội đăng tải KHLCNT Thực hiện chuyên trang Thuế năm 2026 trên báo Kinh tế Đô thị với 1 gói thầu.
28/01/2026 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
25/08/2026 14:59
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà làm việc của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT & XÂY DỰNG TOÀN CẦU
24/08/2026 11:16
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tin nhắn tập trung hỗ trợ Hộ kinh doanh năm 2026 của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM VIỄN THÔNG MIỀN NAM
22/08/2026 16:45
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
21/08/2026 15:46
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CCW
21/08/2026 15:45
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI V3C
19/08/2026 09:53
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, thiết kế tờ rơi sinh trắc học hóa đơn điện tử của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN HÀ NỘI
15/08/2026 14:21
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT In ấn, thiết kế tờ rơi sinh trắc học hóa đơn điện tử của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/08/2026 14:18
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế hình ảnh, làm makets, in ấn quyển cẩm nang làm sạch mã số thuế và bộ Standee chiến dịch làm sạch mã số thuế - tháo gỡ điểm nghẽn trong kinh doanh của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO SẮC MÀU THIÊN HÀ
15/08/2026 14:09
Bên mời thầu Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thiết kế hình ảnh, làm makets, in ấn quyển cẩm nang làm sạch mã số thuế và bộ Standee chiến dịch làm sạch mã số thuế - tháo gỡ điểm nghẽn trong kinh doanh của chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội với 1 gói thầu.
15/08/2026 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội là chủ đầu tư của 129 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 126 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội là chủ đầu tư của 36 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội là chủ đầu tư của 190 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế thành phố Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 99 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hôm nay, nhiều người hành động để tạo ra khác biệt. Sao không là bạn? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh