Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.246.365.107 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.652.531.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.246.365.107 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.652.531.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MITSUBISHI VIỆT NAM
25/08/2026 17:26
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp kiến thức đào tạo chuyên sâu “Hóa đơn điện tử - Hệ thống quản lý thuế tập trung (TMS) - Khai thác cơ sở dữ liệu ngành Thuế” của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEEUP HOLDING
20/08/2026 20:41
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mở lớp đào tạo chuyên sâu “Hóa đơn điện tử - Hệ thống quản lý thuế tập trung (TMS) - Khai thác cơ sở dữ liệu ngành Thuế” của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
14/08/2026 10:54
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thang máy của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:51
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán báo cáo quyết toán sửa chữa Trụ sở làm việc Thuế cơ sở 1 tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ACA MIỀN TRUNG
30/07/2026 16:46
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán báo cáo quyết toán Sửa chữa nhà làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN ACA MIỀN TRUNG
30/07/2026 16:38
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hố thang máy nhà làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRUNG BẮC
17/07/2026 15:52
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát sửa chữa hố thang máy nhà làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN & XÂY DỰNG MINH LONG
17/07/2026 15:48
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà làm việc Thuế cơ sở 2 tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh với 3 gói thầu.
17/07/2026 07:59
Bên mời thầu Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Trụ sở làm việc Thuế cơ sở 5 tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG BẢO ANH
14/07/2026 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Hà Tĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dựa vào trí tuệ có thể thắng được tài sản, nhưng không người nào có thể dùng tài sản để đổi lấy trí tuệ. "
Taylor (Mỹ)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh