Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.932.922.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.157.611.683 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.932.922.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.157.611.683 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
13/08/2026 09:54
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 6 tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG MAI HÙNG
28/07/2026 15:21
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Phun thuốc phòng chống mối, diệt mối kho lưu trữ tài liệu Thuế tỉnh và 12 Thuế cơ sở năm 2026 của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ DIỆT MỐI VÀ CÔN TRÙNG
23/07/2026 08:27
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm con người năm 2026 cho công chức và người lao động thuộc Thuế tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:30
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Phun thuốc phòng chống mối, diệt mối kho lưu trữ tài liệu Thuế tỉnh và 12 Thuế cơ sở năm 2026 của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:25
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa trụ sở làm việc Thuế cơ sở 6 tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2026 14:13
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ mặt bằng hiện trạng và xác định diện tích sử dụng của 14 trụ sở làm việc thuộc Thuế tỉnh Vĩnh Long theo tiêu chuẩn định mức quy định tại Nghị định số 155/2025/NĐ-CP của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH LONG
19/06/2026 11:19
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ mặt bằng hiện trạng và xác định diện tích sử dụng của 14 trụ sở làm việc thuộc Thuế tỉnh Vĩnh Long theo tiêu chuẩn định mức quy định tại Nghị định số 155/2025/NĐ-CP của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
19/06/2026 11:01
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ hiện trạng và xác định diện tích sử dụng của 14 trụ sở làm việc thuộc Thuế tỉnh Vĩnh Long theo tiêu chuẩn định mức quy định tại Nghị định số 155/2025/NĐ-CP của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH LONG
16/06/2026 10:51
Bên mời thầu Thuế tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ hiện trạng và xác định diện tích sử dụng của 14 trụ sở làm việc thuộc Thuế tỉnh Vĩnh Long theo tiêu chuẩn định mức quy định tại Nghị định số 155/2025/NĐ-CP của chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Thuế tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tư thái của người trẻ tuổi khi nỗ lực hướng về một mục tiêu nào đó, là tư thế mạnh mẽ nhất, mới mẻ nhất, tươi đẹp nhất. Trên thế giới không tìm được điều gì đẹp đẽ hơn đấu tranh gian khổ của tuổi trẻ. "
Ikeda Taikasu (Nhật)
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh