Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.459.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.452.401.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.459.743.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.452.401.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí thiết bị của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT ANH
13/11/2023 14:50
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí thiết bị của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2023 19:16
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng các hạng mục sân thể dục thể thao, sân đường và một số hạng mục phụ trợ tại Trung tâm hoạt động thanh thiếu niên tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với 5 gói thầu.
16/10/2023 17:41
Tỉnh đoàn Nghệ An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các hạng mục sân thể dục thể thao, sân đường và một số hạng mục phụ trợ tại Trung tâm hoạt động thanh thiếu niên tỉnh Nghệ An.
16/10/2023 17:17
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị (thiết bị nội thất, thiết bị âm thanh ánh sáng, thiết bị điều hoà không khí, thiết bị nhà bếp các khối nhà hội trường, nhà học đa năng, nhà lưu trú) của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2021 15:49
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp và lắp đặt thiết bị nội thất khối nhà hội trường, nhà học đa năng, nhà lưu trú; thiết bị phòng cháy chữa cháy công trình của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với 5 gói thầu.
14/07/2021 15:17
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Tư vấn giám sát xây lắp các hạng mục công trình chính và hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/04/2020 16:06
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Xây lắp các hạng mục công trình chính và các hạng mục phụ trợ (Nhà hội trường đa năng, nhà học đa năng, nhà lưu trú, cổng hàng rào, nhà trực, gara, sân đường nội bộ, mương thoát nước, bể nước PCCC, hạng mục PCCC bao gồm cả xây lắp và thiết bị, lắp đặt thiết bị điều hòa thông gió) của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2020 11:49
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Tư vấn giám sát xây lắp các hạng mục công trình chính và hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/03/2020 21:35
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Xây lắp các hạng mục công trình chính và các hạng mục phụ trợ (Nhà hội trường đa năng, nhà học đa năng, nhà lưu trú, cổng hàng rào, nhà trực, gara, sân đường nội bộ, mương thoát nước, bể nước PCCC, hạng mục PCCC bao gồm cả xây lắp và thiết bị, lắp đặt thiết bị điều hòa thông gió) của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/03/2020 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tỉnh đoàn Nghệ An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng các hạng mục sân thể dục thể thao, sân đường và một số hạng mục phụ trợ tại Trung tâm hoạt động thanh thiếu niên tỉnh Nghệ An với 5 gói thầu.
16/10/2023 17:41
Tỉnh đoàn Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 19: Xây dựng khu chuồng trại phát triển chăn nuôi góp phần bảo tồn giống vật nuôi địa phương với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2020 09:10
Tỉnh đoàn Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Xây dựng khu chuồng trại phát triển chăn nuôi góp phần bảo tồn giống vật nuôi địa phương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/03/2020 17:42
Tỉnh đoàn Nghệ An đăng tải KHLCNT Xây dựng khu chuồng trại phát triển chăn nuôi góp phần bảo tồn giống vật nuôi địa phương với 3 gói thầu.
03/03/2020 17:02
Tỉnh đoàn Nghệ An đăng tải KHLCNT Trung tâm hoạt động thanh thiếu niên tính Nghệ An với 6 gói thầu.
03/03/2020 16:27
Tỉnh đoàn Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng Trụ biểu dốc Kỳ Lợn (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 239 ngày 15/12/2015) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/12/2015 13:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí thiết bị của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT ANH
13/11/2023 14:50
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình và chi phí thiết bị của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2023 19:16
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng các hạng mục sân thể dục thể thao, sân đường và một số hạng mục phụ trợ tại Trung tâm hoạt động thanh thiếu niên tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với 5 gói thầu.
16/10/2023 17:41
Tỉnh đoàn Nghệ An đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng các hạng mục sân thể dục thể thao, sân đường và một số hạng mục phụ trợ tại Trung tâm hoạt động thanh thiếu niên tỉnh Nghệ An.
16/10/2023 17:17
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt trang thiết bị (thiết bị nội thất, thiết bị âm thanh ánh sáng, thiết bị điều hoà không khí, thiết bị nhà bếp các khối nhà hội trường, nhà học đa năng, nhà lưu trú) của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/07/2021 15:49
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp và lắp đặt thiết bị nội thất khối nhà hội trường, nhà học đa năng, nhà lưu trú; thiết bị phòng cháy chữa cháy công trình của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với 5 gói thầu.
14/07/2021 15:17
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Tư vấn giám sát xây lắp các hạng mục công trình chính và hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/04/2020 16:06
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Xây lắp các hạng mục công trình chính và các hạng mục phụ trợ (Nhà hội trường đa năng, nhà học đa năng, nhà lưu trú, cổng hàng rào, nhà trực, gara, sân đường nội bộ, mương thoát nước, bể nước PCCC, hạng mục PCCC bao gồm cả xây lắp và thiết bị, lắp đặt thiết bị điều hòa thông gió) của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/04/2020 11:49
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Tư vấn giám sát xây lắp các hạng mục công trình chính và hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/03/2020 21:35
Bên mời thầu Tỉnh đoàn Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Xây lắp các hạng mục công trình chính và các hạng mục phụ trợ (Nhà hội trường đa năng, nhà học đa năng, nhà lưu trú, cổng hàng rào, nhà trực, gara, sân đường nội bộ, mương thoát nước, bể nước PCCC, hạng mục PCCC bao gồm cả xây lắp và thiết bị, lắp đặt thiết bị điều hòa thông gió) của chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/03/2020 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tỉnh đoàn Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mối quan hệ trở nên dễ dàng hơn khi bạn nhận ra bạn không cần phải là người có lỗi để làm người nói lời xin lỗi. "
Robert Brault
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh