Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.997.803.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.979.798.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.997.803.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.979.798.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM
24/04/2024 15:11
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/04/2024 15:18
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở làm việc Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với 3 gói thầu.
01/04/2024 09:13
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế- kỹ thuật; Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế, phần dự toán thuộc Công trình: Bảo trì, sửa chữa trụ sở làm việc Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với 2 gói thầu.
04/03/2024 10:48
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP
22/01/2024 13:45
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 17:08
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị xét xử trực tuyến cho Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với 5 gói thầu.
01/12/2023 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM
24/04/2024 15:11
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/04/2024 08:13
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/04/2024 15:18
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở làm việc Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. với 3 gói thầu.
01/04/2024 09:13
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP
22/01/2024 13:45
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/12/2023 17:26
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua sắm và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 17:08
Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị xét xử trực tuyến cho Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long với 5 gói thầu.
01/12/2023 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT NAM
24/04/2024 15:11
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/04/2024 15:18
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa trụ sở làm việc Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với 3 gói thầu.
01/04/2024 09:13
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế- kỹ thuật; Thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật, phần thiết kế, phần dự toán thuộc Công trình: Bảo trì, sửa chữa trụ sở làm việc Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh. của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với 2 gói thầu.
04/03/2024 10:48
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP
22/01/2024 13:45
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua sắm và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/12/2023 17:08
Bên mời thầu Toà an nhân dân thành phố Hạ Long đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị xét xử trực tuyến cho Tòa án nhân dân thành phố Hạ Long của chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long với 5 gói thầu.
01/12/2023 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà an nhân dân thành phố Hạ Long là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Khi nào thì người ta nên dùng nước hoa?” Có cô gái trẻ hỏi. “Bất cứ khi nào người ta muốn được hôn.” "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026