Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.544.248.141 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.756.661.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.544.248.141 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 189.756.661.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Toà án nhân dân tỉnh Binh Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NAM
28/08/2025 15:21
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Toà án nhân dân tỉnh Binh Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 11:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
23/06/2025 17:30
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh
23/06/2025 16:55
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
20/06/2025 11:28
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Hạng mục Đường dây cáp ngầm 22KV & TBA III-630KVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIẢI PHÁP KỸ THUẬT E.T.S
20/05/2025 15:46
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Hạng mục Đường dây cáp ngầm 22KV & TBA III-630KVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD ĐIỆN TÂN THIÊN LONG
20/05/2025 15:40
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu còn lại hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA, dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 2 gói thầu.
16/05/2025 09:56
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
21/03/2025 09:58
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
21/03/2025 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
23/06/2025 17:30
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh
23/06/2025 16:55
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
20/06/2025 11:28
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Hạng mục Đường dây cáp ngầm 22KV & TBA III-630KVA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIẢI PHÁP KỸ THUẬT E.T.S
20/05/2025 15:46
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Hạng mục Đường dây cáp ngầm 22KV & TBA III-630KVA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD ĐIỆN TÂN THIÊN LONG
20/05/2025 15:40
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI NAM HƯNG
21/03/2025 09:58
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG TESLA
21/03/2025 09:58
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Thẩm định giá vật tư, thiết bị đối với hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Giám Định Thẩm Định Vimexcontrol
21/03/2025 09:58
Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Các công việc chuẩn bị lập thiết kế hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA, dự án xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
20/03/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Toà án nhân dân tỉnh Binh Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NAM
28/08/2025 15:21
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải TBMT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Toà án nhân dân tỉnh Binh Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 11:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
23/06/2025 17:30
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Dịch vụ Phương Anh
23/06/2025 16:55
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ vụ án và thi hành án hình sự của Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
20/06/2025 11:28
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Hạng mục Đường dây cáp ngầm 22KV & TBA III-630KVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIẢI PHÁP KỸ THUẬT E.T.S
20/05/2025 15:46
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị Hạng mục Đường dây cáp ngầm 22KV & TBA III-630KVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD ĐIỆN TÂN THIÊN LONG
20/05/2025 15:40
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu còn lại hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA, dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương với 2 gói thầu.
16/05/2025 09:56
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
21/03/2025 09:58
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và tổng dự toán hạng mục Đường dây cáp ngầm 22kV & TBA III-630kVA của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương.
21/03/2025 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có giai cấp công nhân là dũng cảm nhất, cách mạng nhất, luôn luôn gan góc đương đầu với bọn đế quốc thực dân. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh