Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.218.595.879 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.171.310.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.218.595.879 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.171.310.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu XLTB-03: Cung cấp, thi công và lắp đặt đấu nối hệ thống nước thải, nước mưa, cấp nước sinh hoạt, vách tiêu âm và nội thất bổ sung của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHỤC HƯNG HOLDINGS
10/12/2025 17:48
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu TV-17: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị gói thầu XLTB-03 của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
04/12/2025 11:15
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT XLTB-03: Cung cấp, thi công và lắp đặt đấu nối hệ thống nước thải, nước mưa, cấp nước sinh hoạt, vách tiêu âm và nội thất bổ sung của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2025 22:23
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẮK LẮK
24/11/2025 17:28
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc Dự án: Tòa án nhân dân khu vực 7 - Đắk Lắk của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
24/11/2025 17:14
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu TV-16: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu XLTB-03 của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
22/11/2025 10:24
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 04) Dự án: Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk với 4 gói thầu.
22/11/2025 10:00
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
04/09/2025 11:37
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
15/07/2025 17:13
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
15/07/2025 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu TV-15: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị cho gói thầu XLTB-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẮK LẮK
15/12/2023 16:54
Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu TV-13: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT cho gói thầu XLTB-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN AN DŨNG
17/10/2023 14:39
Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu TV-14: Tư vấn Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu XLTB-02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396
17/10/2023 14:30
Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk (đợt 03) với 5 gói thầu.
16/10/2023 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu XLTB-03: Cung cấp, thi công và lắp đặt đấu nối hệ thống nước thải, nước mưa, cấp nước sinh hoạt, vách tiêu âm và nội thất bổ sung của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHỤC HƯNG HOLDINGS
10/12/2025 17:48
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu TV-17: Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị gói thầu XLTB-03 của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
04/12/2025 11:15
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải TBMT XLTB-03: Cung cấp, thi công và lắp đặt đấu nối hệ thống nước thải, nước mưa, cấp nước sinh hoạt, vách tiêu âm và nội thất bổ sung của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/11/2025 22:23
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo đề xuất chủ trương đầu tư của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẮK LẮK
24/11/2025 17:28
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư thuộc Dự án: Tòa án nhân dân khu vực 7 - Đắk Lắk của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
24/11/2025 17:14
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu TV-16: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu XLTB-03 của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
22/11/2025 10:24
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 04) Dự án: Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk với 4 gói thầu.
22/11/2025 10:00
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
04/09/2025 11:37
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
15/07/2025 17:13
Bên mời thầu Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình của chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
15/07/2025 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Toà án nhân dân tỉnh Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không phải giọng nói điều khiển câu chuyện: chính là đôi tai. "
Italo Calvino
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026