Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.745.655.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.081.165.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.745.655.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.081.165.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá dự toán của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN
28/08/2026 11:17
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NAM
28/08/2026 11:11
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn các công việc chuẩn bị để thực hiện dự toán: Chỉnh lý hồ sơ vụ án Toà án nhân dân tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG với 2 gói thầu.
22/08/2026 10:57
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
11/05/2026 18:03
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD
11/05/2026 18:00
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT MINH LÂM ĐỒNG
11/05/2026 17:56
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN PHONG NĐ
15/11/2025 10:28
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2025 15:18
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc tạm Toà án nhân dân tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG với 5 gói thầu.
22/10/2025 09:43
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Tòa án nhân dân tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
08/10/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT
07/01/2025 08:24
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Chi phí kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán CPA VIETNAM - Chi nhánh Miền Bắc
11/12/2024 09:57
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM AAA
02/05/2024 15:38
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thí nghiệm cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐẠI MINH 79
02/05/2024 15:37
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLC nhà thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
13/12/2023 11:15
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLC nhà thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỀU AN
13/12/2023 11:13
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI
13/12/2023 11:08
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỨ HẢI
13/12/2023 11:06
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư với 11 gói thầu.
30/11/2023 08:50
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư với 11 gói thầu.
29/11/2023 19:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá dự toán của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ ĐẦU TƯ TÀI CHÍNH BƯU ĐIỆN
28/08/2026 11:17
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập dự toán của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHƯƠNG NAM
28/08/2026 11:11
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn các công việc chuẩn bị để thực hiện dự toán: Chỉnh lý hồ sơ vụ án Toà án nhân dân tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG với 2 gói thầu.
22/08/2026 10:57
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Bảo An Phát Lâm Đồng
11/05/2026 18:03
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 34HD
11/05/2026 18:00
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT MINH LÂM ĐỒNG
11/05/2026 17:56
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYỄN PHONG NĐ
15/11/2025 10:28
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2025 15:18
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo trụ sở làm việc tạm Toà án nhân dân tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG với 5 gói thầu.
22/10/2025 09:43
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Tòa án nhân dân tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
08/10/2025 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH LÂM ĐỒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con voi vì ngà, ve sầu vì tiếng, đom đóm vì sáng, mà đều hại thân; cho nên người biết yêu thân, không quý gì tiếng tăm rực rỡ. "
Lã Ngữ Tập Túy
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh