Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.079.922.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.032.311.205 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.079.922.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.032.311.205 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,78%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sách Luật để phục vụ Hội nghị tập huấn nghiệp vụ xét xử cho Hội thẩm nhân dân hai cấp tỉnh Phú Thọ, lần thứ nhất năm 2026; của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM PHÁT HÀNH SÁCH CHÍNH TRỊ PHÁP LUẬT
26/06/2026 17:53
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Tổ chức Hội nghị tập huấn Hội thẩm nhân dân hai cấp tỉnh Phú Thọ, lần thứ nhất năm 2026 của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Trang Lê
26/06/2026 17:13
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Tổ chức Hội nghị tập huấn Hội thẩm nhân dân hai cấp tỉnh Phú Thọ, lần thứ nhất năm 2026: của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN KHOA THANH
26/06/2026 17:07
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ Tổ chức Hội nghị tập huấn Hội thẩm nhân dân hai cấp tỉnh Phú Thọ, lần thứ nhất năm 2026 của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
26/06/2026 14:59
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ Tổ chức Hội nghị tập huấn Hội thẩm nhân dân hai cấp tỉnh Phú Thọ, lần thứ nhất năm 2026. của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ với 3 gói thầu.
24/06/2026 16:48
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giá để hồ sơ của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI XUÂN HÒA
19/06/2026 18:26
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua Giá để hồ sơ của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ với 1 gói thầu.
19/06/2026 11:19
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Tòa án nhân dân Tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ quốc gia I
20/04/2026 16:32
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Tòa án nhân dân Tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2026 10:33
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn đổi mới và sáng tạo
25/03/2026 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Anh muốn vui trong chốc lát: Hãy trả thù! Anh muốn yên vui mãi mãi: Hãy tha thứ! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh