Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 33,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.586.294.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.304.614.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 33,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.586.294.025 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.304.614.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Toàn Cầu
26/09/2023 14:49
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
05/07/2022 09:48
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kiểm định HB
05/07/2022 09:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
17/06/2022 09:31
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
17/06/2022 09:20
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/05/2022 14:35
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/05/2022 14:11
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với 7 gói thầu.
25/04/2022 09:50
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
11/03/2022 09:42
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Toàn Cầu
26/09/2023 14:49
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo Việt Sơn La
05/07/2022 09:48
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thí nghiệm nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kiểm định HB
05/07/2022 09:38
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NAM THÀNH, CÔNG TY CỔ PHẦN QUỲNH NGỌC
17/06/2022 09:31
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
17/06/2022 09:20
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2022 14:42
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/05/2022 14:35
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/05/2022 14:11
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với 7 gói thầu.
25/04/2022 09:50
Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
11/03/2022 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Định giá Toàn Cầu
26/09/2023 14:49
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
05/07/2022 09:48
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thí nghiệm nén tĩnh cọc của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn kiểm định HB
05/07/2022 09:38
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
17/06/2022 09:31
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
17/06/2022 09:20
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/05/2022 14:35
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/05/2022 14:11
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với 7 gói thầu.
25/04/2022 09:50
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Công nghệ, Thiết bị và Kiểm định Xây dựng CONINCO
11/03/2022 09:42
Bên mời thầu Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/11/2021 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Tòa án nhân dân tỉnh Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đối với vết thương lớn, người ta sẽ thận trọng chú ý để không động đến nó, còn những vết thương nhỏ, nhanh liền da lại dễ dàng bị người ta coi nhẹ, bị cào rách hết lần này đến lần khác, sự giày vò đó càng khiến người ta đau đớn hơn. "
Mộc Phạn
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026