Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.904.867.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.691.340.965 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.904.867.050 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.691.340.965 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Chi phí các công việc phục vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phụ vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật, công trình: Cải tạo, sửa chữa Tòa án nhân dân tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 2 gói thầu.
14/07/2026 15:28
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Chi phí các công việc phục vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phụ vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật, công trình: Cải tạo, sửa chữa Tòa án nhân dân tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 2 gói thầu.
14/07/2026 14:24
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM QUÂN
10/07/2026 10:15
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT
10/07/2026 10:11
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Chi phí các công việc phục vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phụ vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật, công trình: Cải tạo, sửa chữa Tòa án nhân dân tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 2 gói thầu.
10/07/2026 10:07
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ LỮ HÀNH LẠC VIỆT TIỀN GIANG
25/06/2026 13:44
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SÁCH VÀ XÂY DỰNG CAO MINH
24/06/2026 16:30
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phục vụ tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:12
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua tài liệu tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:04
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TVXD T.P
02/06/2026 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Mua tài liệu tập huấn Hội thẩm nhân dân lần 2 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ SÁCH TƯ PHÁP
13/11/2024 10:04
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua tài liệu tập huấn Hội thẩm nhân dân lần 2 năm 2024 với 1 gói thầu.
07/11/2024 08:46
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MỸ THUẬN
08/12/2023 17:21
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM QUÂN , CÔNG TY TNHH D.L.S, CÔNG TY TNHH ĐỨC VIỆT THÀNH
08/12/2023 17:17
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 6: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2023 08:20
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
17/11/2023 08:06
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/11/2023 09:10
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2023 08:24
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và cung cấp lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2023 13:58
TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 2) dự án Xây dựng mới trụ sở làm việc Tòa án nhân dân thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long với 15 gói thầu.
20/10/2023 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Chi phí các công việc phục vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phụ vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật, công trình: Cải tạo, sửa chữa Tòa án nhân dân tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 2 gói thầu.
14/07/2026 15:28
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Chi phí các công việc phục vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phụ vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật, công trình: Cải tạo, sửa chữa Tòa án nhân dân tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 2 gói thầu.
14/07/2026 14:24
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NAM QUÂN
10/07/2026 10:15
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG AN PHÁT
10/07/2026 10:11
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Dự toán Chi phí các công việc phục vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu phụ vụ phê duyệt Báo cáo kinh tế kỹ thuật, công trình: Cải tạo, sửa chữa Tòa án nhân dân tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 2 gói thầu.
10/07/2026 10:07
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ LỮ HÀNH LẠC VIỆT TIỀN GIANG
25/06/2026 13:44
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tài liệu tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN SÁCH VÀ XÂY DỰNG CAO MINH
24/06/2026 16:30
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phục vụ tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:12
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua tài liệu tập huấn nghiệp vụ Hội thẩm Toà án nhân dân đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:04
Bên mời thầu TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ của chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TVXD T.P
02/06/2026 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA ÁN NHÂN DÂN TỈNH VĨNH LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu ban đầu không hoàn mỹ, chỉ khi đặt hai người gần bên nhau mới biến tình yêu trở nên hoàn mỹ. "
Nguyệt Hạ Điệp Ảnh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh