Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.909.253.205 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.690.521.605 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 80,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.909.253.205 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.690.521.605 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 11 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Lắk (5), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Yên (5), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03MS (PTV) In báo Phú yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - IN VÀ SẢN XUẤT CÁT THÀNH
08/01/2025 15:35
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV1: Thuê dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và quản trị hệ thống của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP DỊCH VỤ SỐ MEDIASOFT
28/12/2024 14:22
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu 03MS (PTV) In báo Phú yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 14:48
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
18/12/2024 09:19
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
18/12/2024 09:06
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
18/12/2024 08:49
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu PTV1: Thuê dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và quản trị hệ thống của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 17:16
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB1: Phần mềm Tòa soạn hội tụ và Mua sắm trang thiết bị CNTT (Máy chủ website, Thiết bị hệ thống lưu trữ tập trung, Thiết bị livestream phục vụ công tác chuyên môn) của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP DỊCH VỤ SỐ MEDIASOFT
14/10/2024 19:15
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu TB1: Phần mềm Tòa soạn hội tụ và Mua sắm trang thiết bị CNTT (Máy chủ website, Thiết bị hệ thống lưu trữ tập trung, Thiết bị livestream phục vụ công tác chuyên môn) của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/09/2024 11:06
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Nâng cấp hạ tầng kỹ thuật và công nghệ báo điện tử Phú Yên Online của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 5 gói thầu.
10/09/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03MS (PTV) In báo Phú yên Xuân Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - IN VÀ SẢN XUẤT CÁT THÀNH
08/01/2025 15:35
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03MS (PTV) In báo Phú yên Xuân Ất Tỵ 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
31/12/2024 08:12
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu PTV1: Thuê dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và quản trị hệ thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP DỊCH VỤ SỐ MEDIASOFT
28/12/2024 14:22
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đăng tải TBMT Gói thầu 03MS (PTV) In báo Phú yên Xuân Ất Tỵ 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 14:48
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN công bố KQMT gói thầu Gói thầu PTV1: Thuê dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và quản trị hệ thống với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 09:29
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 với 3 gói thầu.
18/12/2024 09:19
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 với 3 gói thầu.
18/12/2024 09:06
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 với 3 gói thầu.
18/12/2024 08:49
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đăng tải TBMT Gói thầu PTV1: Thuê dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và quản trị hệ thống theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 17:16
TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu TB1: Phần mềm Tòa soạn hội tụ và Mua sắm trang thiết bị CNTT (Máy chủ website, Thiết bị hệ thống lưu trữ tập trung, Thiết bị livestream phục vụ công tác chuyên môn).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PHÁT THANH TRUYỀN HÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP DỊCH VỤ SỐ MEDIASOFT
14/10/2024 19:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03MS (PTV) In báo Phú yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - IN VÀ SẢN XUẤT CÁT THÀNH
08/01/2025 15:35
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu PTV1: Thuê dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và quản trị hệ thống của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP DỊCH VỤ SỐ MEDIASOFT
28/12/2024 14:22
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu 03MS (PTV) In báo Phú yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/12/2024 14:48
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
18/12/2024 09:19
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
18/12/2024 09:06
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu In báo Phú Yên Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 3 gói thầu.
18/12/2024 08:49
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu PTV1: Thuê dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật và quản trị hệ thống của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/12/2024 17:16
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TB1: Phần mềm Tòa soạn hội tụ và Mua sắm trang thiết bị CNTT (Máy chủ website, Thiết bị hệ thống lưu trữ tập trung, Thiết bị livestream phục vụ công tác chuyên môn) của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP DỊCH VỤ SỐ MEDIASOFT
14/10/2024 19:15
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải TBMT Gói thầu TB1: Phần mềm Tòa soạn hội tụ và Mua sắm trang thiết bị CNTT (Máy chủ website, Thiết bị hệ thống lưu trữ tập trung, Thiết bị livestream phục vụ công tác chuyên môn) của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/09/2024 11:06
Bên mời thầu TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán mua sắm: Nâng cấp hạ tầng kỹ thuật và công nghệ báo điện tử Phú Yên Online của chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN với 5 gói thầu.
10/09/2024 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TÒA SOẠN BÁO PHÚ YÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu là sự tô điểm vĩ đại cho cuộc đời. Tình yêu làm cho thiên nhiên nở hoa, đua sắc, hát lên những bài ca kỳ diệu nhất và quay cuồng trong những vũ khúc huy hoàng. Chúng ta hiểu rằng, sau khi đã thoát khỏi ách khổ dịch và nô lệ, nhân loại sẽ không trở nên buồn thảm, tối tăm. Trái lại, với tình yêu trần thế, họ sẽ tạo ra những kiệt tác của hạnh phúc và niềm vui mà những người đàn ông, phụ nữ trước đây không dám mơ ước tới. Nhưng con người trong tương lai sẽ viết nên một trường ca về tình yêu, và tình yêu đó sẽ xây dựng trên những nguyên tắc hoàn toàn bình đẳng, trên tình đồng chí sâu sắc. "
A. Lunasarski
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh