Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 99 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,55%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 65,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 240.669.264.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 228.698.177.953 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG như sau:
- Có quan hệ với 99 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,55%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 65,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 240.669.264.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 228.698.177.953 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Truyền thông trên kênh truyền hình HTV của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 18:03
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính cho CBCNV các đơn vị của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 12:54
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Mua sắm SIMCard của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 13:57
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đăng bài PR trên các báo online và Mua liên kết trỏ về website (backlink) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG ĐỨC PHÚC
20/08/2026 17:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Cung ứng và chuyển phát vật phẩm khuyến mại của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 18:31
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hộp bánh Trung thu cao cấp phục vụ Chương trình khuyến mại "Tri ân khách hàng nhân dịp Tết Trung thu năm 2026" của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THỊ TRƯỜNG PAAM
18/08/2026 17:21
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chuỗi sự kiện âm nhạc Vinaphone tại các tỉnh trọng điểm năm 2026 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INTERBRAND VIỆT NAM
17/08/2026 15:18
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Khảo sát nghiên cứu thị trường hệ sinh thái hộ gia đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị truyền hình phục vụ sản xuất nội dung của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TRUYỀN THÔNG TRUYỀN HÌNH
11/08/2026 18:54
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo, chống thấm tòa nhà VNPT Vinaphone số 28 đường Xuân Tảo, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội.
10/08/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG công bố KQMT gói thầu Cung ứng và chuyển phát vật phẩm khuyến mại với 2 nhà thầu tham gia.
28/08/2026 09:11
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG công bố KQMT gói thầu Khảo sát nghiên cứu thị trường hệ sinh thái hộ gia đình với 3 nhà thầu tham gia.
26/08/2026 09:32
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đăng tải TBMT Cung ứng và chuyển phát vật phẩm khuyến mại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 18:31
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đăng tải TBMT Khảo sát nghiên cứu thị trường hệ sinh thái hộ gia đình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:23
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG công bố KQMT gói thầu Cung ứng và chuyển phát vật phẩm khuyến mại với 3 nhà thầu tham gia.
30/07/2026 09:06
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đăng tải TBMT Cung ứng và chuyển phát vật phẩm khuyến mại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 08:00
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp ưu đãi sử dụng dịch vụ cho hội viên VinaPhone Plus năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LTD VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN GOLF VIỆT NAM, Công ty CP DV Chăm Sóc Khách Hàng và Truyền Thông CC&C
19/06/2026 09:46
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG công bố kết quả gói thầu Mua E-Voucher phục vụ chăm sóc khách hàng VinaPhone.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LYNKID
15/05/2026 17:34
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG công bố kết quả gói thầu Quảng bá thương hiệu, sản phẩm dịch vụ trên kênh Wi-Fi Marketing năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BAZA, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NTT VIỆT NAM
15/05/2026 16:57
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG công bố KQMT gói thầu Cung cấp ưu đãi sử dụng dịch vụ cho hội viên VinaPhone Plus năm 2026-2027 với 4 nhà thầu tham gia.
08/05/2026 09:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Truyền thông trên kênh truyền hình HTV của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 18:03
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Mua sắm máy tính cho CBCNV các đơn vị của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 12:54
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Mua sắm SIMCard của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 13:57
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Đăng bài PR trên các báo online và Mua liên kết trỏ về website (backlink) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG ĐỨC PHÚC
20/08/2026 17:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Cung ứng và chuyển phát vật phẩm khuyến mại của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 18:31
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hộp bánh Trung thu cao cấp phục vụ Chương trình khuyến mại "Tri ân khách hàng nhân dịp Tết Trung thu năm 2026" của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THỊ TRƯỜNG PAAM
18/08/2026 17:21
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chuỗi sự kiện âm nhạc Vinaphone tại các tỉnh trọng điểm năm 2026 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INTERBRAND VIỆT NAM
17/08/2026 15:18
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải TBMT Khảo sát nghiên cứu thị trường hệ sinh thái hộ gia đình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị thiết bị truyền hình phục vụ sản xuất nội dung của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TRUYỀN THÔNG TRUYỀN HÌNH
11/08/2026 18:54
TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo, chống thấm tòa nhà VNPT Vinaphone số 28 đường Xuân Tảo, phường Nghĩa Đô, thành phố Hà Nội.
10/08/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG là chủ đầu tư của 55 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 45 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 99 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái gì có nhiều quá tốt quá, thì sợ sẽ nhanh mất, giống như một dòng chảy chảy qua đám cỏ xanh, thoáng chốc hoa tàn, chim bay, sông cạn, tính mạng phút chốc cũng thành sa mạc. Vì hạnh phúc quá, nên càng thấy sợ nỗi khổ đau. "
Sênh Ly
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026