Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 163 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 201 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 130 gói (với 133 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 126 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 0,75%, Tư vấn 20,30%, Phi tư vấn 8,27%, Hỗn hợp 2,26%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.391.213.467.638 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.290.296.409.087 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 163 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 0,75%, Tư vấn 20,30%, Phi tư vấn 8,27%, Hỗn hợp 2,26%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.391.213.467.638 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.290.296.409.087 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 52: Giám sát thi công xây dựng hạng mục Tháp trung chuyển xỉ thuộc Hệ thống băng tải ống thải xỉ NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN - KHOÁNG SẢN VIỆT NAM
27/08/2026 10:26
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 51: Thi công xây dựng hạng mục Tháp trung chuyển xỉ thuộc Hệ thống băng tải ống thải xỉ NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC MẠNH LẠNG SƠN
27/08/2026 10:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu Thuê phần mềm ứng dụng văn phòng số phục vụ quản lý, điều hành và truyền thông nội bộ của Tổng công ty Điện lực - TKV của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:20
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án nhà máy nhiệt điện Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với 41 gói thầu.
20/08/2026 09:35
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm ứng dụng văn phòng số phục vụ quản lý, điều hành và truyền thông nội bộ của Tổng công ty Điện lực - TKV của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:50
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát công tác khảo sát xây dựng phục vụ lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Dự án Bãi chứa tro xỉ và các công trình xử lý môi trường-NMNĐ Na Dương và NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN - KHOÁNG SẢN VIỆT NAM
12/08/2026 16:39
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Khảo sát xây dựng phục vụ lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Dự án Bãi chứa tro xỉ và các công trình xử lý môi trường - NMNĐ Na Dương và NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA CHẤT VÀ KHOÁNG SẢN- VINACOMIN
12/08/2026 16:35
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Cung cấp đá vôi phục vụ sản xuất năm 2026 cho NMNĐ Sơn Động của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 13:42
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải KHLCNT DỰ ÁN BÃI CHỨA TRO XỈ VÀ CÁC CÔNG TRÌNH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG - NMNĐ NA DƯƠNG VÀ NMNĐ NA DƯƠNG II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với 6 gói thầu.
30/07/2026 14:26
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án bãi chứa tro xỉ và các công trình xử lý môi trường – NMNĐ Na Dương và NMNĐ Na Dương II.
30/07/2026 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư hệ thống khử lưu huỳnh ngoài lò (FGD) - NMNĐ Na Dương với 7 gói thầu.
20/07/2026 15:28
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán báo cáo quyết toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
03/06/2026 16:36
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án nhà máy nhiệt điện Na Dương II với 37 gói thầu.
09/03/2026 15:01
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án nhà máy nhiệt điện Na Dương II với 37 gói thầu.
09/03/2026 13:40
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án nhà máy nhiệt điện Na Dương II với 37 gói thầu.
27/02/2026 10:24
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án nhà máy nhiệt điện Na Dương II với 37 gói thầu.
27/02/2026 10:20
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP công bố kết quả gói thầu Mua sắm điện thoại vệ tinh phục vụ ứng cứu sự cố khi mưa bão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÔNG TIN HÀNG HẢI SEACOM
03/02/2026 15:10
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP công bố kết quả gói thầu GT số 2: Khảo sát, xây dựng, cung cấp phần mềm kế toán tài chính quản lý tập trung tại Tổng công ty Điện lực - TKV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM QUẢN LÝ DOANH NGHIỆP FAST
23/09/2025 08:20
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Gói thầu EPC: Thiết kế, cung cấp hàng hóa và xây lắp hệ thống FGD.
- Nhà thầu trúng thầu: Zhejiang TUNA Environmental Science & Technology Co., Ltd.
18/08/2025 14:23
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn kỹ thuật và giám sát thi công gói thầu EPC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN DỰ ÁN ĐIỆN LỰC DẦU KHÍ
16/07/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 52: Giám sát thi công xây dựng hạng mục Tháp trung chuyển xỉ thuộc Hệ thống băng tải ống thải xỉ NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN - KHOÁNG SẢN VIỆT NAM
27/08/2026 10:26
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 51: Thi công xây dựng hạng mục Tháp trung chuyển xỉ thuộc Hệ thống băng tải ống thải xỉ NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC MẠNH LẠNG SƠN
27/08/2026 10:23
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu Thuê phần mềm ứng dụng văn phòng số phục vụ quản lý, điều hành và truyền thông nội bộ của Tổng công ty Điện lực - TKV của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2026 11:20
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT dự án nhà máy nhiệt điện Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với 41 gói thầu.
20/08/2026 09:35
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm ứng dụng văn phòng số phục vụ quản lý, điều hành và truyền thông nội bộ của Tổng công ty Điện lực - TKV của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với 1 gói thầu.
17/08/2026 10:50
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát công tác khảo sát xây dựng phục vụ lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Dự án Bãi chứa tro xỉ và các công trình xử lý môi trường-NMNĐ Na Dương và NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP THAN - KHOÁNG SẢN VIỆT NAM
12/08/2026 16:39
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Khảo sát xây dựng phục vụ lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Dự án Bãi chứa tro xỉ và các công trình xử lý môi trường - NMNĐ Na Dương và NMNĐ Na Dương II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊA CHẤT VÀ KHOÁNG SẢN- VINACOMIN
12/08/2026 16:35
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Cung cấp đá vôi phục vụ sản xuất năm 2026 cho NMNĐ Sơn Động của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 13:42
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đã đăng tải KHLCNT DỰ ÁN BÃI CHỨA TRO XỈ VÀ CÁC CÔNG TRÌNH XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG - NMNĐ NA DƯƠNG VÀ NMNĐ NA DƯƠNG II của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP với 6 gói thầu.
30/07/2026 14:26
TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án bãi chứa tro xỉ và các công trình xử lý môi trường – NMNĐ Na Dương và NMNĐ Na Dương II.
30/07/2026 13:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP là chủ đầu tư của 100 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 68 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 32 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP là chủ đầu tư của 133 TBMT, trong đó tự mời thầu 75 TBMT, đơn vị khác mời thầu 58 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP là chủ đầu tư của 126 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC TKV - CTCP là chủ đầu tư có quan hệ với 164 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sách: Những người bạn đồng hành không bao giờ rời bỏ ta. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh