Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 15,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.143.009.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.565.804.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 15,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.143.009.350 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.565.804.610 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,38%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 39 gói thầu, trong đó trúng 39 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 84.28% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.25% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (27), Hà Nội (3), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (20), Hà Nội (3), Không xác định (16)
- Có quan hệ với 16 bên mời thầu
- Có quan hệ với 18 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 6 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00084756
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hải Phòng
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình dân dụng.
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng.
⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Tư vấn giám sát thi công (công tác xây dựng; lắp đặt thiết bị vào công trình) công trình: dân dụng, hạ tầng kỹ thuật (trừ xử lý chất thải rắn).
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 126 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
06/09/2023 17:22
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 45 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
06/09/2023 17:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 45 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2023 15:00
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 126 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2023 14:43
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc thanh toán BHYT năm 2023-2024 cho các bệnh viện, phòng khám trực thuộc Tổng công ty Hàng Kênh- CTCP của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP với 2 gói thầu.
31/05/2023 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 126 danh mục thuốc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIÊN THẢO , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HẢI PHÒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DƯỢC PHẨM OMEGA, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĂN LAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM - THIẾT BỊ Y TẾ THANH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH BÌNH VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
06/09/2023 17:22
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 45 danh mục thuốc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
06/09/2023 17:06
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 126 danh mục thuốc) với 29 nhà thầu tham gia.
10/07/2023 09:24
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 45 danh mục thuốc) với 2 nhà thầu tham gia.
10/07/2023 09:13
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 45 danh mục thuốc) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2023 15:00
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 126 danh mục thuốc) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2023 14:43
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc thanh toán BHYT năm 2023-2024 cho các bệnh viện, phòng khám trực thuộc Tổng công ty Hàng Kênh- CTCP với 2 gói thầu.
31/05/2023 16:02
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 119 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG
14/09/2022 16:34
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 23 danh mục).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
12/08/2022 10:49
TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 23 danh mục) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 126 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ
06/09/2023 17:22
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 45 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
06/09/2023 17:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc Biệt dược gốc hoặc tương đương điều trị (gồm 45 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2023 15:00
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic (gồm 126 danh mục thuốc) của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/06/2023 14:43
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc thanh toán BHYT năm 2023-2024 cho các bệnh viện, phòng khám trực thuộc Tổng công ty Hàng Kênh- CTCP của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP với 2 gói thầu.
31/05/2023 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY HÀNG KÊNH - CTCP là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có chân lý nào có thể làm dịu được nỗi đau buồn khi chúng ra mất một người yêu dấu. Không một chân lý nào, một tấm lòng trung thực nào, một sức mạnh nào, một tấm lòng từ ái nào, có thể làm được nỗi đau buồn ấy. Chúng ta chỉ có thể chịu đựng nỗi đau ấy cho đến tận cùng và cố học được một điều gì đó… "
Haruki Murakami
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026