Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 216 nhà thầu.
- Đã công bố 139 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 101 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 193 gói (với 206 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 254 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 91 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,08%, Xây lắp 1,94%, Tư vấn 8,25%, Phi tư vấn 25,24%, Hỗn hợp 0,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.033.934.283.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.517.613.724.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE như sau:
- Có quan hệ với 216 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,97 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,08%, Xây lắp 1,94%, Tư vấn 8,25%, Phi tư vấn 25,24%, Hỗn hợp 0,49%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.033.934.283.060 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.517.613.724.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,74%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 660 gói thầu, trong đó trúng 522 gói, trượt 101 gói, 24 chưa có kết quả, 13 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 14.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 83.86% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (128), Đà Nẵng (85), Hải Phòng (72), TP.Hồ Chí Minh (58), Quảng Ninh (39), Bắc Ninh (37), Hưng Yên (35), Cần Thơ (20), Vĩnh Long (20), Đồng Nai (17), An Giang (15), Đắk Lắk (12), Đồng Tháp (11), Quảng Trị (10), Huế (10), Lâm Đồng (8), Tây Ninh (8), Thái Nguyên (7), Khánh Hòa (7), Nghệ An (7), Gia Lai (5), Quảng Ngãi (5), Cà Mau (5), Thanh Hoá (5), Ninh Bình (5), Phú Thọ (4), Cao Bằng (4), Sơn La (4), Lào Cai (2), Lạng Sơn (2), Điện Biên (2), Toàn quốc (1), Tuyên Quang (1), Không xác định (14)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (128), Đà Nẵng (56), Quảng Ninh (39), Hải Phòng (26), Hưng Yên (20), TP.Hồ Chí Minh (16), Bình Dương (15), Bắc Giang (14), Huế (10), Cần Thơ (9), Vĩnh Long (7), Nghệ An (7), Phú Yên (7), An Giang (6), Hải Dương (5), Thanh Hoá (5), Bình Phước (4), Cao Bằng (4), Sơn La (4), Quảng Bình (4), Đồng Tháp (3), Đắk Lắk (3), Đồng Nai (3), Bình Định (3), Đắk Nông (3), Lạng Sơn (2), Ninh Thuận (2), Quảng Trị (2), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Thái Bình (2), Quảng Ngãi (2), Hòa Bình (2), Bình Thuận (2), Điện Biên (2), Hà Nam (2), Phú Thọ (2), Bắc Kạn (2), Yên Bái (1), Tiền Giang (1), Gia Lai (1), Thái Nguyên (1), Kon Tum (1), Quảng Nam (1), Trà Vinh (1), Hậu Giang (1), Cà Mau (1), Sóc Trăng (1), Vĩnh Phúc (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (230)
- Có quan hệ với 121 bên mời thầu
- Có quan hệ với 450 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 240 nhà thầu trong 198 gói thầu, thắng 63 gói, thua 94 gói, 33 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 59 nhà thầu trong 72 gói thầu, thắng thầu 40 gói, thua 21 gói, 9 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 11 gói thầu với 2 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Tổng công ty viễn thông Mobifone
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00086443
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công trình hạ tầng kỹ thuật (cấp nước, thoát nước)/Hạng III
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
28/08/2026 09:28
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm sức khỏe cho cán bộ công nhân viên Tổng công ty Viễn thông MobiFone năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/08/2026 10:31
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 14:55
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Cải tạo, trang bị cơ sở vật chất của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 15:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 15:42
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán Báo cáo tài chính năm 2026 - 2027 của Tổng công ty Viễn thông MobiFone của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 16:41
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 16:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:24
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2026 10:02
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột anten Monopole - Khu vực miền Trung và miền Nam của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHIỆP VIỆT Á.
22/07/2026 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố kết quả gói thầu Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
28/08/2026 09:28
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố KQMT gói thầu Cải tạo, trang bị cơ sở vật chất với 2 nhà thầu tham gia.
24/08/2026 16:31
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố KQMT gói thầu Kiểm toán Báo cáo tài chính năm 2026 - 2027 của Tổng công ty Viễn thông MobiFone với 2 nhà thầu tham gia.
20/08/2026 15:00
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm sức khỏe cho cán bộ công nhân viên Tổng công ty Viễn thông MobiFone năm 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/08/2026 10:31
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đăng tải TBMT Cải tạo, trang bị cơ sở vật chất theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 15:06
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đăng tải TBMT Kiểm toán Báo cáo tài chính năm 2026 - 2027 của Tổng công ty Viễn thông MobiFone theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 16:41
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố kết quả gói thầu Mua sắm cột anten Monopole - Khu vực miền Trung và miền Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHIỆP VIỆT Á.
22/07/2026 10:41
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố kết quả gói thầu Mua sắm cột anten Monopole - Khu vực miền Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHIỆP VIỆT Á.
20/07/2026 17:04
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố kết quả gói thầu Mua sắm cột anten dây co - Khu vực miền Trung và miền Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ BÍCH HẠNH
20/07/2026 13:40
TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE công bố kết quả gói thầu Kiểm toán dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
17/07/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
28/08/2026 09:28
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm sức khỏe cho cán bộ công nhân viên Tổng công ty Viễn thông MobiFone năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
19/08/2026 10:31
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 14:55
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Cải tạo, trang bị cơ sở vật chất của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 15:06
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 15:42
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán Báo cáo tài chính năm 2026 - 2027 của Tổng công ty Viễn thông MobiFone của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 16:41
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/07/2026 16:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:24
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải TBMT Kiểm toán dự án của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/07/2026 10:02
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột anten Monopole - Khu vực miền Trung và miền Nam của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CÔNG NGHIỆP VIỆT Á.
22/07/2026 10:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE là chủ đầu tư của 139 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE là chủ đầu tư của 101 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 101 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE là chủ đầu tư của 206 TBMT, trong đó tự mời thầu 200 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE là chủ đầu tư của 254 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE là chủ đầu tư có quan hệ với 216 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta sẽ mở cuốn sách với các trang trắng tinh. Chính chúng ta sẽ viết lên đó. Quyển sách có tên là Cơ Hội và chương đầu tiên là Ngày Đầu Năm. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh