Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.139.375.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.066.052.599 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.139.375.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.066.052.599 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
17/11/2024 17:37
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 22:04
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với 6 gói thầu.
18/10/2024 11:15
Trường THPT Nguyễn Khuyến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng,
tường rào).
18/10/2024 10:10
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế công trình xây dựng Diệp Anh
05/09/2024 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC CHI
05/09/2024 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với 2 gói thầu.
05/09/2024 16:13
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
13/05/2023 11:28
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 10:04
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sao Mai Hải Phòng
14/05/2019 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Khuyến đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) với 6 gói thầu.
18/10/2024 11:15
Trường THPT Nguyễn Khuyến công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế công trình xây dựng Diệp Anh
05/09/2024 16:22
Trường THPT Nguyễn Khuyến công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC CHI
05/09/2024 16:19
Trường THPT Nguyễn Khuyến đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) với 2 gói thầu.
05/09/2024 16:13
Trường THPT Nguyễn Khuyến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
13/05/2023 11:28
Trường THPT Nguyễn Khuyến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
05/04/2023 09:31
Trường THPT Nguyễn Khuyến đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 10:04
Trường THPT Nguyễn Khuyến đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy và học Trường THPT Nguyễn Khuyến với 3 gói thầu.
28/03/2023 15:04
Trường THPT Nguyễn Khuyến công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sao Mai Hải Phòng
14/05/2019 08:32
Trường THPT Nguyễn Khuyến đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/03/2019 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
17/11/2024 17:37
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 22:04
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với 6 gói thầu.
18/10/2024 11:15
Trường THPT Nguyễn Khuyến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng,
tường rào).
18/10/2024 10:10
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế công trình xây dựng Diệp Anh
05/09/2024 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ, XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC CHI
05/09/2024 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công tác chuẩn bị đầu tư Công trình: Sửa chữa Trường THPT Nguyễn Khuyến (Hạng mục: Cổng, tường rào) của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với 2 gói thầu.
05/09/2024 16:13
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
13/05/2023 11:28
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/03/2023 10:04
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Khuyến đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sao Mai Hải Phòng
14/05/2019 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Khuyến là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hóa ra, đứng nhìn một người ra đi, rời xa mình đầu không ngoảnh lại, chính là cảm giác này đây, rõ ràng là chỉ cách nhau chưa đến vài thước, nhưng đưa tay ra lại không thể chạm đến, không cách gì chạm vào được nữa… "
Tình Không Lam Hề
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh