Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam An Điềm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 174 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 215 gói thầu, trong đó có 174 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 229 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 182 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,97%, Xây lắp 14,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.670.956.097 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.943.728.332 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam An Điềm như sau:
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,97%, Xây lắp 14,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 97.670.956.097 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 90.943.728.332 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua rau củ quả các loại và thực phẩm dịp lễ 2/9 năm 2026 của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỌ LAN
27/08/2026 17:13
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn số 01 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG LƯƠNG VIỆT NAM
21/08/2026 11:10
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Các công việc chuẩn bị dự án đầu tư xây dựng công trình nhà xưởng lao động dạy nghề số 02 thuộc phân trại số 1 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:05
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Mua rau củ quả các loại và thực phẩm dịp lễ 2/9 năm 2026 của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:57
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo dạy nghề cho phạm nhân trại giam An Điềm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường trung cấp kinh tế - kỹ thuật và đào tạo cán bộ hợp tác xã miền Trung Tây Nguyên
18/08/2026 16:59
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Đào tạo dạy nghề cho phạm nhân trại giam An Điềm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2026 10:15
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm cá biển, thịt gà, trứng gà, nước mắm, dầu ăn phục vụ chế độ phạm nhân 06 tháng cuối năm 2026 tại trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỌ LAN
03/07/2026 09:58
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc savi lansoprazole 30mg của trại An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
30/06/2026 16:52
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình sửa chữa, nâng cấp hệ thống điện tại khu trung tâm và phân trại số 1 - trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Châu Châu Khôi
27/06/2026 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam An Điềm đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT gói thầu tư vấn lập BC kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nhà xưởng lao động dạy nghề phạm nhân phân trại số 2 - Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
21/06/2026 14:51
Trại giam An Điềm đăng tải KHLCNT Phê duyệt KHLCNT gói thầu tư vấn lập BC kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Nhà xưởng lao động dạy nghề phạm nhân phân trại số 1 - Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
21/06/2026 14:43
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIẢI PHÁP B.I.M VIỆT NAM
26/02/2026 15:23
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Phê duyệt KHLCNT dự án Nhà xưởng dạy nghề phạm nhân phân trại số 2 - Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG LƯƠNG VIỆT NAM
26/02/2026 15:16
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình: Nhà xưởng lao động dạy nghề cho phạm nhân Phân trại số 2 - Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIẢI PHÁP B.I.M VIỆT NAM
03/12/2025 16:32
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát xây dựng công trình: sân, taluy và đường vào nhà công vụ khu trung tâm - Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIẢI PHÁP B.I.M VIỆT NAM
15/09/2025 18:38
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp toàn bộ công trình sân, taluy và đường vào nhà công vụ khu trung tâm - Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CÔNG QUYỀN
15/09/2025 11:39
Trại giam An Điềm đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án xây dựng sân, taluy và đường vào nhà công vụ khu trung tâm - Trại giam An Điềm với 2 gói thầu.
15/09/2025 11:31
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Hệ thống kè ao chứa nước phục vụ sinh hoạt, tưới tiêu và tổ chức cho phạm nhân lao động ngành chăn nuôi thủy sản phân trại số 2 - Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ HD
06/09/2025 14:56
Trại giam An Điềm công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Công trình: Nhà lô quản giáo Phân trại số 2 – Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD & ĐT BÁCH KHÔI
26/08/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua rau củ quả các loại và thực phẩm dịp lễ 2/9 năm 2026 của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỌ LAN
27/08/2026 17:13
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn số 01 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG LƯƠNG VIỆT NAM
21/08/2026 11:10
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Các công việc chuẩn bị dự án đầu tư xây dựng công trình nhà xưởng lao động dạy nghề số 02 thuộc phân trại số 1 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
21/08/2026 11:05
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Mua rau củ quả các loại và thực phẩm dịp lễ 2/9 năm 2026 của trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:57
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo dạy nghề cho phạm nhân trại giam An Điềm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường trung cấp kinh tế - kỹ thuật và đào tạo cán bộ hợp tác xã miền Trung Tây Nguyên
18/08/2026 16:59
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải KHLCNT Đào tạo dạy nghề cho phạm nhân trại giam An Điềm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:14
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam An Điềm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2026 10:15
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm cá biển, thịt gà, trứng gà, nước mắm, dầu ăn phục vụ chế độ phạm nhân 06 tháng cuối năm 2026 tại trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THỌ LAN
03/07/2026 09:58
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc savi lansoprazole 30mg của trại An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI
30/06/2026 16:52
Bên mời thầu Trại giam An Điềm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình sửa chữa, nâng cấp hệ thống điện tại khu trung tâm và phân trại số 1 - trại giam An Điềm của chủ đầu tư Trại giam An Điềm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Châu Châu Khôi
27/06/2026 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư của 174 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 119 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 55 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư của 61 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 48 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư của 229 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam An Điềm là chủ đầu tư có quan hệ với 94 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một khi tình bạn đã nhanh chóng bén rễ thì không một cơn bão nào có thể bứng nó lên nổi. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh