Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Bến Giá như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,48%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.130.033.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.161.092.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Bến Giá như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,24 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,48%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.130.033.160 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.161.092.695 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu XL 01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỆU SƠN
17/08/2026 08:44
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bệnh xá phục vụ khám chữa bệnh cho cán bộ, chiến sĩ của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN - VẬT LIỆU XÂY DỰNG - THÀNH SƠN
03/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
03/08/2026 13:38
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới hệ thống lưới rào bảo vệ khu giam giữ phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MỸ LINH - TV
24/07/2026 08:50
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHÚ THỊNH
23/07/2026 14:46
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay mới hệ thống lưới rào bảo vệ khu giam giữ phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:54
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bệnh xá phục vụ khám chữa bệnh cho cán bộ, chiến sĩ của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:47
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 14:16
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với 1 gói thầu.
26/06/2026 09:43
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải TBMT XL 01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2026 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Bến Giá công bố kết quả gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Bến Giá trong 6 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHÚ THỊNH
05/02/2025 15:15
Trại giam Bến Giá công bố kết quả gói thầu Mua thuốc cho Trại giam Bến Giá năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ MINH DUNG
17/01/2025 14:54
Trại giam Bến Giá công bố KQMT gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Bến Giá trong 6 tháng đầu năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
11/01/2025 09:13
Trại giam Bến Giá đăng tải TBMT Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Bến Giá trong 6 tháng đầu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/01/2025 16:10
Trại giam Bến Giá công bố KQMT gói thầu Mua thuốc cho Trại giam Bến Giá năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
02/01/2025 12:05
Trại giam Bến Giá đăng tải TBMT Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Bến Giá trong 6 tháng đầu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/12/2024 16:39
Trại giam Bến Giá công bố kết quả gói thầu Mua chất đốt cho Trại giam Bến Giá năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV LỘC HẢI
30/12/2024 15:50
Trại giam Bến Giá đăng tải TBMT Mua thuốc cho Trại giam Bến Giá năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 14:35
Trại giam Bến Giá đăng tải KHLCNT Mua thuốc cho Trại giam Bến Giá năm 2025 với 3 gói thầu.
25/12/2024 14:12
Trại giam Bến Giá công bố KQMT gói thầu Mua chất đốt cho Trại giam Bến Giá năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu XL 01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRIỆU SƠN
17/08/2026 08:44
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bệnh xá phục vụ khám chữa bệnh cho cán bộ, chiến sĩ của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN - VẬT LIỆU XÂY DỰNG - THÀNH SƠN
03/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
03/08/2026 13:38
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay mới hệ thống lưới rào bảo vệ khu giam giữ phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MỸ LINH - TV
24/07/2026 08:50
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHÚ THỊNH
23/07/2026 14:46
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay mới hệ thống lưới rào bảo vệ khu giam giữ phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:54
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bệnh xá phục vụ khám chữa bệnh cho cán bộ, chiến sĩ của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:47
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 14:16
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Bến Giá của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với 1 gói thầu.
26/06/2026 09:43
Bên mời thầu Trại giam Bến Giá đã đăng tải TBMT XL 01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Bến Giá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/06/2026 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Bến Giá là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Bến Giá là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Bến Giá là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Bến Giá là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Bến Giá có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Bến Giá là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn hoặc cả thế giới hoặc không gì cả. "
Charles Bukowski
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh