Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,00%, Xây lắp 28,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.103.798.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.362.495.067 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,00%, Xây lắp 28,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.103.798.259 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.362.495.067 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói XL01: Thi công xây dựng toàn bộ hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ANH MINH
14/08/2026 10:26
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 1 gói thầu.
27/06/2026 16:48
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2026 16:00
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 1 gói thầu.
04/06/2026 09:54
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải TBMT Gói XL01: Thi công xây dựng toàn bộ hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2026 10:17
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Nhà xưởng lao động dạy nghề cho phạm nhân tại Phân trại số 1 thuộc Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 3 gói thầu.
28/05/2026 09:29
Trại giam Hoàng Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà xưởng lao động dạy nghề cho phạm nhân tại Phân trại số 1 thuộc Trại giam Hoàng Tiến.
28/05/2026 09:09
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo sơ cấp nghề cho phạm nhân năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp Sao Đỏ
27/05/2026 16:36
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo sơ cấp nghề cho phạm nhân năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:34
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu ăn, nước mắm các tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Mai Chữ
27/05/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Hoàng Tiến công bố kết quả gói thầu Gỏi XL01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẮC VIỆT
12/06/2025 14:40
Trại giam Hoàng Tiến công bố kết quả gói thầu Mua thuốc điều trị cho phạm nhân đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ THÀNH GIANG
03/06/2025 08:25
Trại giam Hoàng Tiến công bố KQMT gói thầu Gỏi XL01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình với 1 nhà thầu tham gia.
30/05/2025 10:56
Trại giam Hoàng Tiến đăng tải TBMT Gỏi XL01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/05/2025 15:51
Trại giam Hoàng Tiến công bố KQMT gói thầu Gỏi XL01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 11:12
Trại giam Hoàng Tiến công bố KQMT gói thầu Mua thuốc điều trị cho phạm nhân đợt 1 năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
15/05/2025 10:09
Trại giam Hoàng Tiến đăng tải TBMT Gỏi XL01: Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/05/2025 15:58
Trại giam Hoàng Tiến đăng tải TBMT Mua thuốc điều trị cho phạm nhân đợt 1 năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/05/2025 15:08
Trại giam Hoàng Tiến đăng tải KHLCNT Nhà xưởng lao động, dạy nghề cho phạm nhân Phân trại số 1 thuộc Trại giam Hoàng Tiến với 3 gói thầu.
29/04/2025 14:03
Trại giam Hoàng Tiến đăng tải KHLCNT Mua thuốc điều trị cho phạm nhân đợt 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
24/04/2025 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói XL01: Thi công xây dựng toàn bộ hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ANH MINH
14/08/2026 10:26
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 1 gói thầu.
27/06/2026 16:48
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2026 16:00
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 1 gói thầu.
04/06/2026 09:54
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải TBMT Gói XL01: Thi công xây dựng toàn bộ hạng mục công trình của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2026 10:17
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Nhà xưởng lao động dạy nghề cho phạm nhân tại Phân trại số 1 thuộc Trại giam Hoàng Tiến của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 3 gói thầu.
28/05/2026 09:29
Trại giam Hoàng Tiến đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà xưởng lao động dạy nghề cho phạm nhân tại Phân trại số 1 thuộc Trại giam Hoàng Tiến.
28/05/2026 09:09
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo sơ cấp nghề cho phạm nhân năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp Sao Đỏ
27/05/2026 16:36
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo sơ cấp nghề cho phạm nhân năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:34
Bên mời thầu Trại giam Hoàng Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu ăn, nước mắm các tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Mai Chữ
27/05/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Hoàng Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở bất cứ đất nước nào mà tài năng và đức hạnh không có sự tiến bộ, tiền bạc sẽ là thần thánh. Người dân hoặc có tiền hoặc khiến người khác tin rằng mình có tiền. Sự giàu sang sẽ là đức hạnh cao quý nhất, nghèo khó là sự xấu xa thấp hèn nhất. Người có tiền sẽ thể hiện điều đó theo mọi cách có thể. Nếu sự phô trương đó không vượt qua tài sản của họ, mọi thứ vẫn ổn. Nhưng nếu sự phô trương đó vượt qua tài sản của họ, họ sẽ hủy diệt chính mình. Trong đất nước ấy, những cơ đồ lớn nhất sẽ biến mất trong nháy mắt. Người không có tiền sẽ tự hủy diệt mình trong nỗ lực tuyệt vọng để che dấu sự nghèo khó. Đó cũng là một sự sung túc: dấu hiệu giàu sang bên ngoài cho số ít, mặt nạ che sự nghèo khó cho số đông, và nguồn tha hóa cho tất cả. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026