Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam kênh 5 như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.875.974.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.840.709.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam kênh 5 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.875.974.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.840.709.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC THANH THANH
11/05/2022 10:36
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/03/2022 13:28
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/02/2022 14:02
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với 2 gói thầu.
22/02/2022 09:44
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực phục vụ công tác của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ CẨM HỒNG
21/02/2022 15:11
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/02/2022 10:50
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với 2 gói thầu.
17/02/2022 09:55
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua lương thực phục vụ công tác của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/02/2022 09:18
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
21/01/2022 11:48
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
21/01/2022 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam kênh 5 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC THANH THANH
11/05/2022 10:36
Trại giam kênh 5 công bố KQMT gói thầu Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2022 14:18
Trại giam kênh 5 đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/03/2022 13:28
Trại giam kênh 5 công bố KQMT gói thầu Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 với 2 nhà thầu tham gia.
01/03/2022 15:01
Trại giam kênh 5 đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/02/2022 14:02
Trại giam kênh 5 đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 với 2 gói thầu.
22/02/2022 09:44
Trại giam kênh 5 công bố kết quả gói thầu Mua lương thực phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ CẨM HỒNG
21/02/2022 15:11
Trại giam kênh 5 đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/02/2022 10:50
Trại giam kênh 5 đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 với 2 gói thầu.
17/02/2022 09:55
Trại giam kênh 5 công bố KQMT gói thầu Mua lương thực phục vụ công tác với 1 nhà thầu tham gia.
16/02/2022 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC THANH THANH
11/05/2022 10:36
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/03/2022 13:28
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/02/2022 14:02
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với 2 gói thầu.
22/02/2022 09:44
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lương thực phục vụ công tác của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ CẨM HỒNG
21/02/2022 15:11
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/02/2022 10:50
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2022 của Trại giam Kênh 5 của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với 2 gói thầu.
17/02/2022 09:55
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải TBMT Mua lương thực phục vụ công tác của chủ đầu tư Trại giam kênh 5 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/02/2022 09:18
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
21/01/2022 11:48
Bên mời thầu Trại giam kênh 5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trại giam kênh 5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
21/01/2022 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam kênh 5 là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam kênh 5 là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam kênh 5 là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam kênh 5 là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam kênh 5 có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam kênh 5 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"We will be more dissapointed.By the things we didn’t doThan by the ones you we do.So throw off the bowlinessSail away from the safe harbourCatch the trade winds in our sailsDreamExploreDiscover.Hai mươi năm sau kể từ bây giờTa sẽ thất vọngBởi những việc ta đã không làmHơn là bởi những việc ta đã làm.Vì vậy hãy quăng thừng lênGiương buồm ra khỏi hải cảng an toànĐón ngọn gió mậu dịch trong những chuyến đi biểnHãy ước mơThám hiểmKhám phá. "
Mark Twain
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh