Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,24%, Xây lắp 2,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.358.446.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.046.386.102 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,24%, Xây lắp 2,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 2,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.358.446.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.046.386.102 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC HÓA MỸ PHẨM GREEN
12/08/2026 15:18
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHÚ THỊNH
29/07/2026 09:53
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải TBMT Gói mua sắm hàng hóa số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2026 16:20
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với 2 gói thầu.
01/07/2026 10:04
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 12:05
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
15/06/2026 10:59
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với 2 gói thầu.
15/06/2026 10:53
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm tươi sống cho Trại giam Mỹ Phước năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Lê Thanh Tuấn
12/02/2026 10:07
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng đầu năm 2026 tại Trại Giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN PHÒNG PHẨM QUỐC THẢO
10/02/2026 10:57
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhu yếu phẩm cho Trại Giam Mỹ Phước năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI VƯỢNG AN PHÁT
02/02/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Mỹ Phước công bố kết quả gói thầu Mua sắm nội thất cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TRANG TRÍ NỘI THẤT NGỌC HẢI
24/04/2025 06:02
Trại giam Mỹ Phước công bố KQMT gói thầu Mua sắm nội thất cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 11:01
Trại giam Mỹ Phước đăng tải TBMT Mua sắm nội thất cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 07:27
Trại giam Mỹ Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm nội thất cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025 với 1 gói thầu.
01/04/2025 07:00
Trại giam Mỹ Phước công bố kết quả gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Mỹ Phước trong 6 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ PHONG LAN
22/02/2025 10:04
Trại giam Mỹ Phước công bố kết quả gói thầu Mua thuốc và vật tư y tế cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ MINH DUNG
13/02/2025 22:01
Trại giam Mỹ Phước công bố KQMT gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Mỹ Phước trong 6 tháng đầu năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
23/01/2025 10:07
Trại giam Mỹ Phước công bố KQMT gói thầu Mua thuốc và vật tư y tế cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
18/01/2025 09:24
Trại giam Mỹ Phước đăng tải TBMT Mua thuốc và vật tư y tế cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/01/2025 21:59
Trại giam Mỹ Phước đăng tải KHLCNT Mua thuốc và vật tư y tế cho Trại giam Mỹ Phước năm 2025 với 3 gói thầu.
13/01/2025 20:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC HÓA MỸ PHẨM GREEN
12/08/2026 15:18
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIÊN PHÚ THỊNH
29/07/2026 09:53
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải TBMT Gói mua sắm hàng hóa số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2026 16:20
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với 2 gói thầu.
01/07/2026 10:04
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải TBMT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2026 12:05
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
15/06/2026 10:59
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước với 2 gói thầu.
15/06/2026 10:53
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thực phẩm tươi sống cho Trại giam Mỹ Phước năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Lê Thanh Tuấn
12/02/2026 10:07
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ chế độ phạm nhân 6 tháng đầu năm 2026 tại Trại Giam Mỹ Phước của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĂN PHÒNG PHẨM QUỐC THẢO
10/02/2026 10:57
Bên mời thầu Trại giam Mỹ Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nhu yếu phẩm cho Trại Giam Mỹ Phước năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI VƯỢNG AN PHÁT
02/02/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước là chủ đầu tư của 42 TBMT, trong đó tự mời thầu 32 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Mỹ Phước là chủ đầu tư có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hoa hạnh phúc mọc bên cạnh chúng ta chứ đâu phải đi hái ở vườn ngoài. "
Douglas Jerrold
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh