Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 118 gói thầu, trong đó có 74 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 103 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,78%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.785.196.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.465.335.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,78%, Xây lắp 8,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 82.785.196.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.465.335.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Củi đốt, cá và nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP HOÀN PHÚ
04/08/2026 16:23
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ NGỌC HOÀN
31/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV RAM VIỆT NAM
28/07/2026 17:29
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa Cẩm Thủy
15/07/2026 09:02
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026" của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
30/06/2026 08:59
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu: "Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026" của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN HGM
30/06/2026 08:57
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
30/06/2026 08:44
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Củi đốt, cá và nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2026 09:11
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Mua Củi đốt, cá và nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
25/06/2026 16:38
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Mua Gạo đợt 4 tháng 7 năm 2025 phục vụ nuôi phạm nhân trong đơn vị Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cá thể Hoàng Minh Tài
12/08/2025 08:38
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải KHLCNT Mua Gạo đợt 4 tháng 7 năm 2025 phục vụ nuôi phạm nhân trong đơn vị Trại giam Thanh Cẩm với 1 gói thầu.
12/08/2025 08:23
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Mua đường, muối và bột ngọt tháng 7 năm 2025 phục vụ nuôi phạm nhân trong đơn vị Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NGA
25/07/2025 10:59
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải KHLCNT Mua đường, muối và bột ngọt tháng 7 năm 2025 phục vụ nuôi phạm nhân trong đơn vị Trại giam Thanh Cẩm với 1 gói thầu.
25/07/2025 10:49
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Mua nước mắm, dầu ăn và một số gia vị phục vụ nuôi phạm nhân trong thời gian chờ kết quả đấu thầu 6 tháng cuối năm 2025 của đơn vị Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ NGA
25/07/2025 10:45
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải KHLCNT Mua nước mắm, dầu ăn và một số gia vị phục vụ nuôi phạm nhân trong thời gian chờ kết quả đấu thầu 6 tháng cuối năm 2025 của đơn vị Trại giam Thanh Cẩm với 1 gói thầu.
25/07/2025 10:37
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Mua thịt lợn tuần 1 và tuần 2 tháng 7 năm 2025 phục vụ nuôi phạm nhân trong đơn vị Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI LONG HẢI
25/07/2025 10:16
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải KHLCNT Mua thịt lợn tuần 1 và tuần 2 tháng 7 năm 2025 phục vụ nuôi phạm nhân trong đơn vị Trại giam Thanh Cẩm với 1 gói thầu.
25/07/2025 10:09
Trại giam Thanh Cẩm công bố kết quả gói thầu Mua Cá tháng 7 phục vụ nuôi phạm nhân trong thời gian chờ kết quả đấu thầu 6 tháng cuối năm 2025 của đơn vị Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI LONG HẢI
25/07/2025 10:04
Trại giam Thanh Cẩm đăng tải KHLCNT Mua Cá tháng 7 phục vụ nuôi phạm nhân trong thời gian chờ kết quả đấu thầu 6 tháng cuối năm 2025 của đơn vị Trại giam Thanh Cẩm với 1 gói thầu.
25/07/2025 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Củi đốt, cá và nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP HOÀN PHÚ
04/08/2026 16:23
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ NGỌC HOÀN
31/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV RAM VIỆT NAM
28/07/2026 17:29
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa Cẩm Thủy
15/07/2026 09:02
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: "Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026" của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
30/06/2026 08:59
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu: "Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026" của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN HGM
30/06/2026 08:57
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Cẩm năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
30/06/2026 08:44
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua Củi đốt, cá và nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/06/2026 09:11
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải KHLCNT Mua Củi đốt, cá và nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với 3 gói thầu.
25/06/2026 16:38
Bên mời thầu Trại giam Thanh Cẩm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Cẩm của chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2026 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 74 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 51 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư của 103 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Cẩm là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người tình bị bỏ rơi sẽ có một cơ hội thứ hai, nhưng là với người khác. "
Mae West
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh