Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 97 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 46 gói (với 50 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 12,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.947.894.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 127.134.961.841 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 12,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 135.947.894.444 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 127.134.961.841 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS Trại giam Thanh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
21/08/2026 10:42
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa Nông Cống
21/08/2026 10:39
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua một số thực phẩm và một số nhu yếu phẩm phục vụ cấp chế độ cho phạm nhân Trại giam Thanh Phong dịp lễ 02/09/2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP HOÀN PHÚ
20/08/2026 16:44
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất phục vụ công tác Phân trại số 1 và Phân trại số 5 tại đơn vị Trại giam Thanh Phong của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Quang Trung
19/08/2026 16:32
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất phục vụ công tác Phân trại số 1 và Phân trại số 5 tại đơn vị Trại giam Thanh Phong của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:01
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trứng gà luộc cấp chế độ ăn của PN tháng 7/2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TRINH ANH
13/08/2026 20:48
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua trứng gà luộc cấp chế độ ăn của PN tháng 7/2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong với 1 gói thầu.
13/08/2026 20:43
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Phong của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
10/08/2026 08:58
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
10/08/2026 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo xe ô tô 80A 014.20 phục vụ chỉ huy, chiến đấu cho trại giam THanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH HÓA
15/08/2025 14:53
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo xe ô tô 80A 014.20 phục vụ chỉ huy, chiến đấu cho trại giam Thanh Phong với 1 gói thầu.
15/08/2025 10:43
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Nhà xưởng lao động, dạy nghề cho phạm nhân Phân trại số 2 - Trại giam Thanh Phong với 3 gói thầu.
16/07/2025 08:28
Trại giam Thanh Phong công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ chỉ huy, chiến đấu của Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KINH DOANH Ô TÔ THĂNG LONG
11/07/2025 07:59
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp chả cho phạm nhân Trại giam Thanh Phong dịp lễ 30/4 và 15 năm 2025 với 1 gói thầu.
09/07/2025 09:20
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp giò cho phạm nhân Trại giam Thanh Phong dịp lễ 30/4 và 1/5 năm 2025 với 1 gói thầu.
09/07/2025 09:15
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp dịch vụ thuê máy may phuc vụ gia công may công trang phạm nhân năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 10:30
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Gia công cắt vải nguyên liệu phục vụ gia công may công trang phạm nhân năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:36
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp đay nguyên liệu phục vụ gia công đan chiếu cói công trang phạm nhân năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 09:12
Trại giam Thanh Phong đăng tải KHLCNT Cung cấp cói nguyên liệu phục vụ gia công đan chiếu cói công trang phạm nhân năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS Trại giam Thanh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
21/08/2026 10:42
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khám sức khỏe định kỳ cho phạm nhân Trại giam Thanh Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa Nông Cống
21/08/2026 10:39
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua một số thực phẩm và một số nhu yếu phẩm phục vụ cấp chế độ cho phạm nhân Trại giam Thanh Phong dịp lễ 02/09/2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP HOÀN PHÚ
20/08/2026 16:44
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất phục vụ công tác Phân trại số 1 và Phân trại số 5 tại đơn vị Trại giam Thanh Phong của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Quang Trung
19/08/2026 16:32
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất phục vụ công tác Phân trại số 1 và Phân trại số 5 tại đơn vị Trại giam Thanh Phong của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:01
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trứng gà luộc cấp chế độ ăn của PN tháng 7/2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT TRINH ANH
13/08/2026 20:48
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải KHLCNT Mua trứng gà luộc cấp chế độ ăn của PN tháng 7/2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong với 1 gói thầu.
13/08/2026 20:43
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Thanh Phong của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
10/08/2026 08:58
Bên mời thầu Trại giam Thanh Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
10/08/2026 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong là chủ đầu tư của 103 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 57 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 46 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong là chủ đầu tư của 50 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong là chủ đầu tư của 117 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc, cho dù dưới chế độ chuyên quyền hay dân chủ, cho dù trong sự nô lệ hay tự do, không bao giờ đạt được nếu ta không có đạo đức. "
John Adams
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh