Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 131 gói thầu, trong đó có 72 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 48 gói (với 50 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.120.933.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 218.402.183.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 224.120.933.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 218.402.183.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Cung cấp vật tư máy móc, xây lắp, sửa chữa của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 10:01
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nồi nấu lò hơi bếp phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ ÁP LỰC HÀ NỘI
07/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nồi nấu lò hơi bếp phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:58
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Cung cấp vật tư máy móc, xây lắp, sửa chữa của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 17:01
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua than bùn thực hiện chế độ ăn đối với phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THẢO DIỆN
03/08/2026 17:25
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua than bùn thực hiện chế độ ăn đối với phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 1 gói thầu.
27/07/2026 18:08
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa căng tin phạm nhân Phân trại số 1 và xây mới khu chế biến thực phẩm cho phạm nhân Phân trại số 3 thuộc Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 2 gói thầu.
25/07/2026 10:20
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xà phòng giặt cho phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - HỢI SƠN
24/07/2026 15:36
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xà phòng giặt cho phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:32
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thuốc điều trị bệnh cho CBCS và phạm nhân Trại giam Thanh Xuân 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI
21/07/2026 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Chi phí đào tạo cấp chứng chỉ nghề.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Kỹ Thuật và Nghiệp Vụ Hà Nội
12/12/2025 08:49
Trại giam Thanh Xuân đăng tải KHLCNT Kế hoạch tổ chức lựa chọn nhà thầu gói thầu: Đào tạo dạy nghề cho Phạm nhân Trại giam Thanh Xuân năm 2025 với 4 gói thầu.
02/12/2025 15:13
Trại giam Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01 – Cung cấp nhu yếu phẩm 5 tháng cuối năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI- ĐẦU TƯ LONG BIÊN
14/07/2025 08:16
Trại giam Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu gói thầu số 02 - tư vấn lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐẦU TƯ ATT
27/06/2025 09:54
Trại giam Thanh Xuân đăng tải KHLCNT Cung cấp nhu yếu phẩm 5 tháng cuối năm 2025 với 2 gói thầu.
27/06/2025 09:14
Trại giam Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua nguyên liệu sản xuất và nhuộm in vải năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỆT MAY CHUNG TIẾN
30/05/2025 11:16
Trại giam Thanh Xuân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua nguyên liệu sản xuất và nhuộm in vải năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 10:21
Trại giam Thanh Xuân đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua nguyên liệu sản xuất và nhuộm in vải năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/04/2025 15:57
Trại giam Thanh Xuân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vẫn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN TRƯỜNG SƠN
18/04/2025 09:43
Trại giam Thanh Xuân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua nguyên liệu sản xuất và nhuộm in vải năm 2025 với 2 gói thầu.
18/04/2025 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Cung cấp vật tư máy móc, xây lắp, sửa chữa của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2026 10:01
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nồi nấu lò hơi bếp phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ ÁP LỰC HÀ NỘI
07/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nồi nấu lò hơi bếp phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:58
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Cung cấp vật tư máy móc, xây lắp, sửa chữa của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 17:01
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua than bùn thực hiện chế độ ăn đối với phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THẢO DIỆN
03/08/2026 17:25
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua than bùn thực hiện chế độ ăn đối với phạm nhân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 1 gói thầu.
27/07/2026 18:08
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa căng tin phạm nhân Phân trại số 1 và xây mới khu chế biến thực phẩm cho phạm nhân Phân trại số 3 thuộc Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 2 gói thầu.
25/07/2026 10:20
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xà phòng giặt cho phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - HỢI SƠN
24/07/2026 15:36
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xà phòng giặt cho phạm nhân Trại giam Thanh Xuân của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:32
Bên mời thầu Trại giam Thanh Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thuốc điều trị bệnh cho CBCS và phạm nhân Trại giam Thanh Xuân 6 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ HÀ NỘI
21/07/2026 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân là chủ đầu tư của 75 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân là chủ đầu tư của 50 TBMT, trong đó tự mời thầu 33 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân là chủ đầu tư của 91 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Thanh Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Với tôi, mỗi động thái không cần thiết, hay nổ súng, hay thương vong, không chỉ là lãng phí mà còn là tội ác. "
T.E.Lawrence
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh