Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,79%, Xây lắp 13,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 113.260.912.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 107.105.420.887 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,79%, Xây lắp 13,16%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 21,05%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 113.260.912.277 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 107.105.420.887 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cửa, hàng rào, khung sắt bảo vệ khu điều trị bệnh cho Phạm nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Tam Đảo của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&SX CHÂU HOÀNG
04/09/2026 09:25
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cửa, hàng rào, khung sắt bảo vệ khu điều trị bệnh cho Phạm nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Tam Đảo của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:02
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ bữa ăn cho Phạm nhân Tháng 9, 10 năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ RỔ
24/08/2026 10:55
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua que test nhanh phát hiện chất ma túy cho Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KTK VIỆT NAM
24/08/2026 09:59
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ bữa ăn cho Phạm nhân Tháng 9, 10 năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:24
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Mua que test nhanh phát hiện chất ma túy cho Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:13
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua thuốc chữa bệnh cho phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KTK VIỆT NAM
17/08/2026 12:00
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án Đầu tư xây dựng công trình cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trạm biến áp tại khu Trung tâm chỉ huy và Phân trại số 2 Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG TRUNG TÍN
17/08/2026 11:36
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình cải tọa sửa chữa, nâng cấp trạm biến áp tại khu Trung tâm chỉ huy và Phân trại số 2 Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
10/08/2026 07:41
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua thuốc chữa bệnh cho phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 22:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu mua sắm thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
03/07/2025 21:51
Trại giam Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu mua sắm thuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
03/07/2025 21:46
Trại giam Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Mua thuốc chữa bệnh cho phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang năm 2025 với 3 gói thầu.
03/07/2025 15:12
Trại giam Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Mua thuốc chữa bệnh cho phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang năm 2025 với 3 gói thầu.
17/06/2025 20:29
Trại giam Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang trong 6 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XNK THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI SED
02/04/2025 15:49
Trại giam Vĩnh Quang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp chất đốt cho Trại giam Vĩnh Quang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN DUY SƠN
02/04/2025 08:45
Trại giam Vĩnh Quang công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp chất đốt cho Trại giam Vĩnh Quang năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 14:15
Trại giam Vĩnh Quang đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp chất đốt cho Trại giam Vĩnh Quang năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 14:53
Trại giam Vĩnh Quang công bố KQMT gói thầu Gói mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang trong 6 tháng đầu năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
07/03/2025 10:33
Trại giam Vĩnh Quang đăng tải KHLCNT Cung cấp chất đốt cho Trại giam Vĩnh Quang năm 2025 với 3 gói thầu.
03/03/2025 23:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cửa, hàng rào, khung sắt bảo vệ khu điều trị bệnh cho Phạm nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Tam Đảo của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&SX CHÂU HOÀNG
04/09/2026 09:25
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cửa, hàng rào, khung sắt bảo vệ khu điều trị bệnh cho Phạm nhân tại Trung tâm Y tế khu vực Tam Đảo của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:02
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ bữa ăn cho Phạm nhân Tháng 9, 10 năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ RỔ
24/08/2026 10:55
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua que test nhanh phát hiện chất ma túy cho Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KTK VIỆT NAM
24/08/2026 09:59
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ bữa ăn cho Phạm nhân Tháng 9, 10 năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:24
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Mua que test nhanh phát hiện chất ma túy cho Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
18/08/2026 17:13
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua thuốc chữa bệnh cho phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KTK VIỆT NAM
17/08/2026 12:00
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án Đầu tư xây dựng công trình cải tạo, sửa chữa, nâng cấp trạm biến áp tại khu Trung tâm chỉ huy và Phân trại số 2 Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG TRUNG TÍN
17/08/2026 11:36
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình cải tọa sửa chữa, nâng cấp trạm biến áp tại khu Trung tâm chỉ huy và Phân trại số 2 Trại giam Vĩnh Quang của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với 1 gói thầu.
10/08/2026 07:41
Bên mời thầu Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua thuốc chữa bệnh cho phạm nhân Trại giam Vĩnh Quang năm 2026 của chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2026 22:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 27 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại giam Vĩnh Quang là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người có giáo dục không nhất thiết phải là người có nhiều kiến thức chung hay kiến thức chuyên môn. Người có giáo dục là người đã định hình lối tư duy rằng anh ta có thể đạt được bất cứ điều gì mình muốn, hoặc bằng được như thế, mà không xâm phạm quyền lợi của người khác. "
Napoleon Hill
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026