Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.399.553.804 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.888.303.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.399.553.804 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.888.303.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải TBMT Mua lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đảm bảo định mức theo chế độ ăn hàng ngày cho can phạm nhân của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 13:44
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG MINH KHÔI
21/08/2026 09:12
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AIC
21/08/2026 09:09
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đảm bảo định mức theo chế độ ăn hàng ngày cho can phạm nhân của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 với 3 gói thầu.
19/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trứng gà công nghiệp tươi để thực hiện chế độ ăn cho can phạm nhân của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG TÂN
06/08/2026 10:56
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua trứng gà công nghiệp tươi để thực hiện chế độ ăn cho can phạm nhân của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 với 1 gói thầu.
03/08/2026 18:57
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc, vật tư y tế năm 2026 cho Trại tạm giam số 2 của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC THANH THANH
21/07/2026 10:24
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt (gas) để thực hiện nấu ăn hằng ngày cho can phạm nhân của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT RỰC SÁNG
15/07/2026 16:25
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm thực hiện chế độ ăn hàng ngày cho can phạm nhân của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÔNG HỒNG TÂN
30/06/2026 09:00
Bên mời thầu Trại tạm giam số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gạo thực hiện chế độ ăn hàng ngày cho can phạm nhân của chủ đầu tư Trại tạm giam số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
30/06/2026 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trại tạm giam số 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy yêu thương ai đó. Chỉ một người thôi. Rồi để tình yêu thương chạm đến hai người. Bổ sung thêm càng nhiều người càng tốt. Rồi bạn sẽ thấy sự khác biệt. "
Oprah Winfrey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh