Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 395.081.910 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.572.039 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 395.081.910 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 330.572.039 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,33%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất thuộc dự toán mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất phục vụ chương trình khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
31/07/2026 16:07
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất thuộc dự toán mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất phục vụ chương trình khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/07/2026 16:42
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất thuộc dự toán mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất phục vụ chương trình khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:39
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và vật rẻ tiền mau hỏng phục vụ hoạt động của Trạm Y tế phường Tân Hưng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CUNG ỨNG AN SƠN
10/07/2026 11:52
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm và vật rẻ tiền mau hỏng phục vụ hoạt động của Trạm Y tế phường Tân Hưng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/06/2026 10:03
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và vật rẻ tiền mau hỏng phục vụ hoạt động của Trạm Y tế phường Tân Hưng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với 1 gói thầu.
26/06/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất thuộc dự toán mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất phục vụ chương trình khám sức khỏe toàn dân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÊ, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI KHOA QUÂN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM - DƯỢC LIỆU TRÍ NGHĨA, CÔNG TY TNHH MEDITECH AUTOMATION, CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
31/07/2026 16:07
TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và vật rẻ tiền mau hỏng phục vụ hoạt động của Trạm Y tế phường Tân Hưng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CUNG ỨNG AN SƠN
10/07/2026 11:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất thuộc dự toán mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất phục vụ chương trình khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
31/07/2026 16:07
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất thuộc dự toán mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất phục vụ chương trình khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/07/2026 16:42
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất thuộc dự toán mua sắm Vật tư y tế - Hóa chất phục vụ chương trình khám sức khỏe toàn dân năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:39
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và vật rẻ tiền mau hỏng phục vụ hoạt động của Trạm Y tế phường Tân Hưng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CUNG ỨNG AN SƠN
10/07/2026 11:52
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải TBMT Mua sắm văn phòng phẩm và vật rẻ tiền mau hỏng phục vụ hoạt động của Trạm Y tế phường Tân Hưng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
30/06/2026 10:03
Bên mời thầu TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và vật rẻ tiền mau hỏng phục vụ hoạt động của Trạm Y tế phường Tân Hưng năm 2026 của chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG với 1 gói thầu.
26/06/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂN HƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quyền lực không tha hóa con người; tuy nhiên những kẻ ngu xuẩn, nếu lên được vị trí quyền lực, làm tha hóa quyền lực. "
George Bernard Shaw
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh