Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.737.130.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.642.879.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.737.130.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.642.879.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Mua đồng phục cho cán bộ viên chức, nhân viên Trạm y tế xã Chương Dương của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:18
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, máy in phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
21/08/2026 17:08
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy điều hòa phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
21/08/2026 17:02
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Máy phun hóa chất, máy phun mù nóng, máy phun khử khuẩn cho Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
17/08/2026 18:44
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng tại Sầm Sơn cho cán bộ, nhân viên Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỮ HÀNH SÔNG HỒNG
17/08/2026 18:29
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thông hút bể phốt tại điểm y tế Thư Phú, điểm y tế Lê Lợi và Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
17/08/2026 18:22
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Mua máy điều hòa phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:43
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy in phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:36
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 12:18
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 12:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm y tế xã Chương Dương công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHA KHOA HOÀN CẦU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ HB, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIETSUN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM - THIẾT BỊ Y TẾ - HOÁ CHẤT HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN
09/02/2026 01:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Mua đồng phục cho cán bộ viên chức, nhân viên Trạm y tế xã Chương Dương của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với 1 gói thầu.
27/08/2026 17:18
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, máy in phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
21/08/2026 17:08
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy điều hòa phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NAM HÀ
21/08/2026 17:02
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Máy phun hóa chất, máy phun mù nóng, máy phun khử khuẩn cho Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
17/08/2026 18:44
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng tại Sầm Sơn cho cán bộ, nhân viên Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỮ HÀNH SÔNG HỒNG
17/08/2026 18:29
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thông hút bể phốt tại điểm y tế Thư Phú, điểm y tế Lê Lợi và Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Chiêm
17/08/2026 18:22
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Mua máy điều hòa phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm Y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:43
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy in phục vụ công tác chuyên môn cho Trạm y tế xã Chương Dương năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:36
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 12:18
Bên mời thầu Trạm y tế xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 12:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Chương Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người nghi ngờ bản thân mình là người tự gia nhập vào hàng ngũ kẻ thù và cầm vũ khí chống lại chính mình. Anh ta khiến thất bại của mình trở nên chắc chắn bằng việc là người đầu tiên bị thuyết phục bởi điều đó. "
Alexandre Dumas
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026