Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.117.011.144 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.753.584.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.117.011.144 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.753.584.004 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho người dân trên địa bàn xã Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng
26/08/2026 15:02
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước giải khát phục vụ giải khát giữa giờ cho các hội nghị tập huấn, truyền thông của Trạm Y tế xã Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm bán buôn bán lẻ và dịch vụ
19/08/2026 08:43
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho người dân trên địa bàn xã Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng với 1 gói thầu.
18/08/2026 21:27
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua nước giải khát phục vụ giải khát giữa giờ cho các hội nghị tập huấn,
truyền thông của Trạm Y tế xã Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng với 1 gói thầu.
11/08/2026 11:29
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục cho cán bộ viên chức, người lao động của Trạm Y tế xã Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG PHỤC Y TẾ VIỆT ĐỨC
30/07/2026 15:34
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT May trang phục cho cán bộ viên chức, người lao động của Trạm Y tế xã Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:43
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan, nghỉ dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động là đoàn viên công đoàn hè năm 2026 tại Biển Hải Hòa, Thanh Hóa của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THẾ GIỚI VIỆT
02/07/2026 16:30
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô, in ấn phiếu, sổ sách các chương trình y tế của Trạm Y tế năm 2026
của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Nguyệt 1978
02/07/2026 11:06
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Tham quan, nghỉ dưỡng cho cán bộ, viên chức, người lao động là đoàn viên công đoàn hè năm 2026 tại Biển Hải Hòa, Thanh Hóa của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng với 1 gói thầu.
25/06/2026 16:08
Bên mời thầu Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế năm 2026 của Trạm Y tế xã Đan Phượng của chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH
09/06/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng là chủ đầu tư của 35 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm Y tế xã Đan Phượng là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì quyến rũ bằng sự dịu dàng của trái tim. "
Jane Austen
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh