Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.813.502.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.563.868.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.813.502.547 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.563.868.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh tại Trạm Y tế xã Phú Cát của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:20
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị y tế phục vụ nhiệm vụ KHCN, chuyển đổi số năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN C&U VIỆT NAM
26/08/2026 16:25
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị y tế phục vụ nhiệm vụ KHCN, chuyển đổi số năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:35
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hành chính, trang thiết bị y tế phục vụ nhiệm vụ KHCN, chuyển đổi số năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:52
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng lĩnh vực y tế của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NỘI AMBULANCES
31/07/2026 16:19
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy in, máy in mã vạch, máy đọc mã vạch phục vụ công tác KCB BHYT tại các cơ sở khám bệnh, chữa bệnh trực thuộc Trạm Y tế xã Phú Cát của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ NAM CƯỜNG
22/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng lĩnh vực y tế của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 14:51
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng lĩnh vực y tế của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 2 gói thầu.
09/07/2026 17:21
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TUẤN MINH
06/07/2026 15:35
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô cứu thương phục vụ công tác chuyên môn của Trạm Y tế xã Phú Cát của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 2 gói thầu.
03/07/2026 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm y tế xã Phú Cát công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc không trúng thầu tại gói thầu mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh BHYT tại Trạm Y tế xã Phú Cát năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, Công ty Cổ Phần Thương Mại Dược Phẩm 3A, CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
03/02/2026 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý khám chữa bệnh tại Trạm Y tế xã Phú Cát của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:20
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị y tế phục vụ nhiệm vụ KHCN, chuyển đổi số năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN C&U VIỆT NAM
26/08/2026 16:25
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị văn phòng, trang thiết bị y tế phục vụ nhiệm vụ KHCN, chuyển đổi số năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:35
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hành chính, trang thiết bị y tế phục vụ nhiệm vụ KHCN, chuyển đổi số năm 2026 của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:52
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô chuyên dùng lĩnh vực y tế của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ NỘI AMBULANCES
31/07/2026 16:19
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy in, máy in mã vạch, máy đọc mã vạch phục vụ công tác KCB BHYT tại các cơ sở khám bệnh, chữa bệnh trực thuộc Trạm Y tế xã Phú Cát của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ NAM CƯỜNG
22/07/2026 11:29
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng lĩnh vực y tế của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 14:51
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô chuyên dùng lĩnh vực y tế của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 2 gói thầu.
09/07/2026 17:21
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TUẤN MINH
06/07/2026 15:35
Bên mời thầu Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô cứu thương phục vụ công tác chuyên môn của Trạm Y tế xã Phú Cát của chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát với 2 gói thầu.
03/07/2026 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trạm y tế xã Phú Cát là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn hoàn toàn chịu trách nhiệm về tất cả con người bạn hiện tại, tất cả mọi thứ bạn có và tất cả những gì bạn sẽ trở thành. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh