Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.893.735.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.426.308 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.893.735.378 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.889.426.308 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XUẤT NHẬP KHẨU H.P CÁT
31/05/2022 15:06
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải TBMT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
23/05/2022 15:56
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
23/05/2022 15:48
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
23/05/2022 15:20
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
20/05/2022 23:39
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2022 17:30
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
12/05/2022 11:19
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
28/04/2022 16:22
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất sổ sách văn phòng phẩm phục vụ công tác huấn luyện chiến đấu năm 2022 toàn trung đoàn năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
25/04/2022 11:49
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng Trung đoàn 294 năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
25/04/2022 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 công bố kết quả gói thầu Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XUẤT NHẬP KHẨU H.P CÁT
31/05/2022 15:06
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đăng tải TBMT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
23/05/2022 15:56
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đăng tải KHLCNT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 với 1 gói thầu.
23/05/2022 15:48
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đăng tải KHLCNT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 với 1 gói thầu.
23/05/2022 15:20
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 công bố kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
20/05/2022 23:39
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 công bố KQMT gói thầu Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
19/05/2022 18:28
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2022 17:30
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 với 1 gói thầu.
12/05/2022 11:19
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 với 1 gói thầu.
28/04/2022 16:22
Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất sổ sách văn phòng phẩm phục vụ công tác huấn luyện chiến đấu năm 2022 toàn trung đoàn năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ V và T
25/04/2022 11:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XUẤT NHẬP KHẨU H.P CÁT
31/05/2022 15:06
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải TBMT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
23/05/2022 15:56
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
23/05/2022 15:48
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc,vật tư y tế khám ,chữa bệnh BHYT 10% tại đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
23/05/2022 15:20
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY XĂNG DẦU QUÂN ĐỘI
20/05/2022 23:39
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải TBMT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2022 17:30
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
12/05/2022 11:19
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xăng dầu phục vụ thường xuyên cho đơn vị năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 với 1 gói thầu.
28/04/2022 16:22
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất sổ sách văn phòng phẩm phục vụ công tác huấn luyện chiến đấu năm 2022 toàn trung đoàn năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
25/04/2022 11:49
Bên mời thầu Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng Trung đoàn 294 năm 2022 của chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367.
25/04/2022 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 294, Sư đoàn 367 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy biết ơn ai đã làm ta tổn thương Vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh