Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn 935 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.821.637.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.395.252.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn 935 như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.821.637.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.395.252.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Quân huấn của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
29/08/2026 13:38
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Quân huấn năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
29/08/2026 13:30
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Dẫn đường của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
24/07/2026 10:26
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Dẫn đường năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:59
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Tuyên huấn của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
15/07/2026 12:01
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Tác chiến của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
15/07/2026 11:37
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua thuốc và vật tư quân y của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH Y TÂM ĐỨC
15/07/2026 11:16
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Tuyên huấn năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
14/07/2026 19:03
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Quân y năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
14/07/2026 18:49
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Tác chiến năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
14/07/2026 18:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn 935 công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua xăng, dầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
18/07/2025 17:05
Trung đoàn 935 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Báo, Tạp chí năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
13/07/2025 17:55
Trung đoàn 935 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Dẫn đường năm 2025 với 1 gói thầu.
02/07/2025 17:19
Trung đoàn 935 công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Mua xăng, dầu năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 08:45
Trung đoàn 935 đăng tải TBMT Gói số 01: Mua xăng, dầu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2025 17:15
Trung đoàn 935 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Xe-Máy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Văn Ngọc
23/05/2025 14:05
Trung đoàn 935 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Xe-Máy năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 13:55
Trung đoàn 935 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua xăng, dầu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
21/10/2024 14:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Quân huấn của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
29/08/2026 13:38
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Quân huấn năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
29/08/2026 13:30
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Dẫn đường của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
24/07/2026 10:26
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Dẫn đường năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:59
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Tuyên huấn của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
15/07/2026 12:01
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm hàng hóa ngành Tác chiến của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ IN VÀ VPP HÀ MY
15/07/2026 11:37
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua thuốc và vật tư quân y của chủ đầu tư Trung đoàn 935.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH Y TÂM ĐỨC
15/07/2026 11:16
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Tuyên huấn năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
14/07/2026 19:03
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa ngành Quân y năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
14/07/2026 18:49
Bên mời thầu Trung đoàn 935 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa ngành Tác chiến năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn 935 với 1 gói thầu.
14/07/2026 18:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 935 đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 935 là chủ đầu tư của 55 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 935 là chủ đầu tư của 30 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 935 là chủ đầu tư của 52 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 935 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn 935 là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những sợi dây trong trái tim con người tốt nhất là không nên làm rung động. "
Charles Dickens
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026