Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.136.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.019.014.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.136.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.019.014.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL, KT, DT giai đoạn 2 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 với 2 gói thầu.
09/07/2025 07:27
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XD Phú Thịnh
17/03/2025 09:30
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 13:50
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lựa chọn nhà thầu qua mạng của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THỊNH
26/02/2025 13:58
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 với 2 gói thầu.
13/02/2025 07:41
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XD Phú Thịnh
08/04/2024 19:44
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4:Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện, luyện tập hội thi TDTT, hội thi trung đội trưởng huấn luyện giỏi, CTQL vật chất tác chiến của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÁCH HÓA TỔNG HỢP THÚY LIỄU
04/04/2024 08:04
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm vật chất phục vụ hội thi Trung đội trưởng BB-BC huấn luyện giỏi năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Hà
04/04/2024 07:50
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Mua sắm vật chất phục vụ diễn tập cấp bBB năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thảo
04/04/2024 07:32
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện, luyện tập hội thi TDTT năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thảo
03/04/2024 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn bộ binh 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XD Phú Thịnh
17/03/2025 09:30
Trung đoàn bộ binh 1 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/03/2025 09:41
Trung đoàn bộ binh 1 đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 13:50
Trung đoàn bộ binh 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lựa chọn nhà thầu qua mạng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THỊNH
26/02/2025 13:58
Trung đoàn bộ binh 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 với 2 gói thầu.
13/02/2025 07:41
Trung đoàn bộ binh 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XD Phú Thịnh
08/04/2024 19:44
Trung đoàn bộ binh 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4:Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện, luyện tập hội thi TDTT, hội thi trung đội trưởng huấn luyện giỏi, CTQL vật chất tác chiến.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÁCH HÓA TỔNG HỢP THÚY LIỄU
04/04/2024 08:04
Trung đoàn bộ binh 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm vật chất phục vụ hội thi Trung đội trưởng BB-BC huấn luyện giỏi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Hà
04/04/2024 07:50
Trung đoàn bộ binh 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Mua sắm vật chất phục vụ diễn tập cấp bBB năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thảo
04/04/2024 07:32
Trung đoàn bộ binh 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện, luyện tập hội thi TDTT năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thảo
03/04/2024 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ HL, KT, DT giai đoạn 2 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 với 2 gói thầu.
09/07/2025 07:27
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XD Phú Thịnh
17/03/2025 09:30
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 13:50
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lựa chọn nhà thầu qua mạng của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NAM THỊNH
26/02/2025 13:58
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ kiểm tra, huấn luyện giai đoạn 1 năm 2025 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 với 2 gói thầu.
13/02/2025 07:41
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm vật liệu xây dựng của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV XD Phú Thịnh
08/04/2024 19:44
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4:Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện, luyện tập hội thi TDTT, hội thi trung đội trưởng huấn luyện giỏi, CTQL vật chất tác chiến của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÁCH HÓA TỔNG HỢP THÚY LIỄU
04/04/2024 08:04
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm vật chất phục vụ hội thi Trung đội trưởng BB-BC huấn luyện giỏi năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Hà
04/04/2024 07:50
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Mua sắm vật chất phục vụ diễn tập cấp bBB năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thảo
04/04/2024 07:32
Bên mời thầu Trung đoàn bộ binh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm vật chất phục vụ huấn luyện, luyện tập hội thi TDTT năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thảo
03/04/2024 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn bộ binh 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự do tuyệt đối của một cá nhân là điên cuồng, tự do tuyệt đối của một quốc gia là hỗn loạn. "
Romain Rolland (Pháp)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh