Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 86 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 81 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.163.597.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.138.678.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 42,86%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.163.597.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.138.678.557 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
27/07/2026 14:27
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Gia Phát
22/07/2026 15:05
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Sửa chữa, cải tạo Phòng truyền thống của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 2 gói thầu.
16/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ công tác của đơn vị của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
13/07/2026 10:13
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS khối cơ quan Trung đoàn và Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh Viện Phong Da Liễu Trung ương Quy Hòa
13/07/2026 09:56
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ công tác của đơn vị của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 1 gói thầu.
10/07/2026 07:57
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS khối cơ quan Trung đoàn và Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 1 gói thầu.
06/07/2026 10:42
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc, bông băng vật tư y tế phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS trong Trung đoàn CSCĐ số 6 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DƯỢC PHẨM NAM AN
06/07/2026 10:25
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc, bông băng vật tư y tế phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS trong Trung đoàn CSCĐ số 6 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 1 gói thầu.
29/06/2026 16:59
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu nhớt phục vụ công tác của đơn vị của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHẬT TRƯỜNG
15/06/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu thi công, Gói thầu: Trung đoàn CSCĐ Nam Trung bộ, Hạng mục: Giếng khoan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP PHƯƠNG NAM
25/11/2025 10:08
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thi công, Gói thầu: Trung đoàn CSCĐ Nam Trung bộ, Hạng mục: Giếng khoan với 1 gói thầu.
25/11/2025 10:01
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua cặp đựng tài liệu, làm phù hiệu phục vụ công tác đại hội Đảng bộ cơ sở E23.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SƯƠNG
17/10/2025 16:42
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đăng tải KHLCNT Mua cặp đựng tài liệu, làm phù hiệu phục vụ công tác đại hội Đảng bộ cơ sở E23 với 1 gói thầu.
17/10/2025 16:08
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đăng tải KHLCNT Làm phim tài liệu kỷ niệm 15 năm Ngày thành lập Trung đoàn CSCĐ Nam Trung bộ với 1 gói thầu.
15/07/2025 10:13
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ cho CBCS đơn vị E23 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC HỒNG PHÚC
27/06/2025 17:36
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ cho CBCS đơn vị E23 năm 2025 với 1 gói thầu.
21/06/2025 15:02
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua dầu nhớt phục vụ công tác đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHẬT TRƯỜNG
29/05/2025 10:33
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đăng tải KHLCNT Mua dầu nhớt phục vụ công tác đơn vị với 1 gói thầu.
27/05/2025 09:25
Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ công bố kết quả gói thầu Mua sắm mô hình học cụ phục vụ công tác huấn luyện nâng cao nghiệp vụ Cảnh sát đặc nhiệm, Cảnh sát cơ động đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ VĂN TRÂM
08/05/2025 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH
27/07/2026 14:27
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Gia Phát
22/07/2026 15:05
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Sửa chữa, cải tạo Phòng truyền thống của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 2 gói thầu.
16/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ công tác của đơn vị của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
13/07/2026 10:13
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS khối cơ quan Trung đoàn và Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh Viện Phong Da Liễu Trung ương Quy Hòa
13/07/2026 09:56
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ công tác của đơn vị của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 1 gói thầu.
10/07/2026 07:57
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng phục vụ khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS khối cơ quan Trung đoàn và Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 1 gói thầu.
06/07/2026 10:42
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc, bông băng vật tư y tế phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS trong Trung đoàn CSCĐ số 6 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DƯỢC PHẨM NAM AN
06/07/2026 10:25
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc, bông băng vật tư y tế phục vụ công tác chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS trong Trung đoàn CSCĐ số 6 của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ với 1 gói thầu.
29/06/2026 16:59
Bên mời thầu Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua dầu nhớt phục vụ công tác của đơn vị của chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHẬT TRƯỜNG
15/06/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ là chủ đầu tư của 59 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 34 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 25 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ là chủ đầu tư của 81 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn CSCĐ Nam Trung Bộ là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thời niên thiếu tựa như giấc mộng dài trắc trở. Bất kể mộng có đẹp đến đâu, có hấp dẫn đến mức nào rồi cũng sẽ có ngày phải tỉnh lại. "
Tâm Văn
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh