Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 117 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 117 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 73 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.540.472.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.563.475.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,31 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.540.472.332 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.563.475.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm công tác tham mưu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ KỸ THUẬT XÂY DỰNG THỊNH PHÁT
27/08/2026 14:41
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xét nghiệm khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN QUÂN DÂN Y MIỀN ĐÔNG
26/08/2026 16:22
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xét nghiệm khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:18
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xét nghiệm khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:15
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ KỸ THUẬT XÂY DỰNG THỊNH PHÁT
25/08/2026 14:54
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật khí tài năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÙY TRANG
13/08/2026 14:43
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:45
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm công tác tham mưu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
03/08/2026 18:19
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật khí tài năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
03/08/2026 18:01
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu bảo đảm nhiệm vụ thường xuyên năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
09/07/2026 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa bảo quản, bảo dưỡng, định kỳ TBKT với 1 gói thầu.
06/07/2025 21:00
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa hệ thống kho, bể xăng dầu Tiểu đoàn 44 với 1 gói thầu.
02/07/2025 22:47
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, đồng bộ TBKT thuộc dây truyền lắp ráp đạn tên lửa d45.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ THANH HƯƠNG 1984
26/06/2025 14:28
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, đồng bộ TBKT thuộc dây truyền lắp ráp đạn tên lửa d45 với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 07:00
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, đồng bộ TBKT thuộc dây truyền lắp ráp đạn tên lửa d45 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 21:44
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa, đồng bộ TBKT thuộc dây truyền lắp ráp đạn tên lửa d45 với 1 gói thầu.
10/06/2025 10:22
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm công tác Tham mưu.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ MỘNG GIAO
09/06/2025 19:08
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa kho hậu cần với 1 gói thầu.
03/06/2025 11:01
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm công tác Tham mưu với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2025 10:32
TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa kho hậu cần với 1 gói thầu.
27/05/2025 20:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm công tác tham mưu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ KỸ THUẬT XÂY DỰNG THỊNH PHÁT
27/08/2026 14:41
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xét nghiệm khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN QUÂN DÂN Y MIỀN ĐÔNG
26/08/2026 16:22
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xét nghiệm khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:18
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ xét nghiệm khám sức khỏe định kỳ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:15
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ KỸ THUẬT XÂY DỰNG THỊNH PHÁT
25/08/2026 14:54
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật khí tài năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG THÙY TRANG
13/08/2026 14:43
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm doanh cụ năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:45
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm công tác tham mưu năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
03/08/2026 18:19
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật khí tài năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 với 1 gói thầu.
03/08/2026 18:01
Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xăng dầu bảo đảm nhiệm vụ thường xuyên năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DẦU KHÍ QUỐC TẾ TPP
09/07/2026 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 là chủ đầu tư của 117 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 77 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 40 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 là chủ đầu tư của 79 TBMT, trong đó tự mời thầu 71 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 là chủ đầu tư của 95 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN TÊN LỬA 263 THUỘC SƯ ĐOÀN 367 là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thiên hạ vẫn hay bảo rằng sống trên đời này, yêu và được yêu là một điều may mắn. Tôi thì chưa rõ cái may mắn đó sẽ ra sao, chỉ biết là cuộc đời này, trước khi gặp được cái thứ gọi là may mắn, là cả một khoảng thời gian dài chìm trong đau khổ, xót xa và tuyệt vọng, mà nếu nó kéo dài quá lâu, đôi khi con người ta còn chẳng màng đến chuyện may mắn hay không nữa là. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh