Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.133.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.133.380.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.133.380.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.133.380.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ hoạt động nghiệp vụ chuyên ngành Chính trị quý III năm 2026 của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 với 1 gói thầu.
09/07/2026 15:27
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa củng cố vật chất khu kỹ thuật trung đoàn của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Đặng Văn Khen
30/06/2026 15:06
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa củng cố vật chất khu kỹ thuật trung đoàn của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:35
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư sửa chữa, củng cố vật chất khu kỹ thuật của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Huỳnh Thị Thảo Trang
30/06/2026 14:25
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sửa chữa, củng cố vật chất khu kỹ thuật của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 với 1 gói thầu.
30/06/2026 14:08
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, cải tạo công trình Đại đội 3/Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 với 1 gói thầu.
29/05/2026 09:28
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa, cải tạo công trình Đại đội 3/Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH
29/05/2026 09:24
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa, cải tạo công trình Đại đội 3/Tiểu đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 với 1 gói thầu.
29/05/2026 08:08
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư sửa chữa thông tin của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Phan Thị Thanh Thuận Gia Lai
19/05/2026 16:34
Bên mời thầu Trung đoàn thông tin 29 đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư sửa chữa thông tin của chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 với 1 gói thầu.
19/05/2026 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung đoàn thông tin 29 là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở bất cứ đất nước nào mà tài năng và đức hạnh không có sự tiến bộ, tiền bạc sẽ là thần thánh. Người dân hoặc có tiền hoặc khiến người khác tin rằng mình có tiền. Sự giàu sang sẽ là đức hạnh cao quý nhất, nghèo khó là sự xấu xa thấp hèn nhất. Người có tiền sẽ thể hiện điều đó theo mọi cách có thể. Nếu sự phô trương đó không vượt qua tài sản của họ, mọi thứ vẫn ổn. Nhưng nếu sự phô trương đó vượt qua tài sản của họ, họ sẽ hủy diệt chính mình. Trong đất nước ấy, những cơ đồ lớn nhất sẽ biến mất trong nháy mắt. Người không có tiền sẽ tự hủy diệt mình trong nỗ lực tuyệt vọng để che dấu sự nghèo khó. Đó cũng là một sự sung túc: dấu hiệu giàu sang bên ngoài cho số ít, mặt nạ che sự nghèo khó cho số đông, và nguồn tha hóa cho tất cả. "
Denis Diderot
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh