Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 88 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.146.502.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.558.058.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.146.502.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.558.058.044 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa BQ, BD, SC trang bị QBTS năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 10:25
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, văn phòng phẩm phục vụ công tác nghiệp vụ Phòng không năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Phương Lan
18/08/2026 15:20
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa BQ, BD, SC trang bị QBTS năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với 1 gói thầu.
15/08/2026 09:05
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, VPP phục vụ công tác nghiệp vụ Không quân năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TÂM AN
12/08/2026 10:37
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, văn phòng phẩm phục vụ công tác nghiệp vụ Phòng không năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với 1 gói thầu.
07/08/2026 17:00
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua sắm nhiên liệu Diesel 0,05S Trạm 23 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 08:20
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, VPP phục vụ công tác nghiệp vụ Không quân năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2026 11:39
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu Diesel 0,05S Trạm 23 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:55
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa BQ, SC Xe máy năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỐI ƯU
21/07/2026 10:14
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa BQ, SC trang bị KTĐT năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ GREEN VINA
21/07/2026 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm 47 Hải quân công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà ở và làm việc 2 tầng Trạm 16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MINH TIẾN
08/08/2025 16:16
Trung tâm 47 Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ công tác huấn luyện Quân huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT HỒNG NHUNG
30/06/2025 09:28
Trung tâm 47 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ công tác huấn luyện Quân huấn với 1 gói thầu.
17/06/2025 10:55
Trung tâm 47 Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa BQ, SC Xe máy của đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT HỒNG NHUNG
17/06/2025 10:15
Trung tâm 47 Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa BD, SC trang bị CNTT chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN THÀNH LONG
17/06/2025 09:54
Trung tâm 47 Hải quân công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa BQ, SC trang bị KTĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NGUYỄN THÀNH LONG
17/06/2025 09:34
Trung tâm 47 Hải quân đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ở và làm việc 2 tầng Trạm 16 với 1 gói thầu.
07/06/2025 12:19
Trung tâm 47 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa BQ, SC Xe máy của đơn vị với 1 gói thầu.
07/06/2025 12:00
Trung tâm 47 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa BD, SC trang bị CNTT chuyên dùng với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:51
Trung tâm 47 Hải quân đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa BQ, SC trang bị KTĐT với 1 gói thầu.
07/06/2025 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa BQ, BD, SC trang bị QBTS năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 10:25
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang bị, văn phòng phẩm phục vụ công tác nghiệp vụ Phòng không năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Phương Lan
18/08/2026 15:20
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa BQ, BD, SC trang bị QBTS năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với 1 gói thầu.
15/08/2026 09:05
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, VPP phục vụ công tác nghiệp vụ Không quân năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TÂM AN
12/08/2026 10:37
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, văn phòng phẩm phục vụ công tác nghiệp vụ Phòng không năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với 1 gói thầu.
07/08/2026 17:00
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua sắm nhiên liệu Diesel 0,05S Trạm 23 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 08:20
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, VPP phục vụ công tác nghiệp vụ Không quân năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/07/2026 11:39
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nhiên liệu Diesel 0,05S Trạm 23 năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:55
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa BQ, SC Xe máy năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỐI ƯU
21/07/2026 10:14
Bên mời thầu Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa BQ, SC trang bị KTĐT năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ GREEN VINA
21/07/2026 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân là chủ đầu tư của 88 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 58 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân là chủ đầu tư của 56 TBMT, trong đó tự mời thầu 41 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm 47 Hải quân là chủ đầu tư có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đang tạo nên chiếc bẫy cho chính mình nếu cứ mãi khóa chặt mình trong một lối suy nghĩ duy nhất mà không thử tìm một cách khác. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026