Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 417.050.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 371.421.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 417.050.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 371.421.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
14/09/2022 10:42
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, trang bị hội trường và các phòng ban làm việc của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 08:24
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang bị hội trường và các phòng làm việc của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với 3 gói thầu.
27/05/2022 11:07
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 13:05
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải KHLCNT Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với 3 gói thầu.
20/04/2022 16:08
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 47C 2709 loại xe : Toyota Hiace của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
30/06/2021 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô 47C 2709 loại xe : Toyota Hiace của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2021 16:58
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch chào hàng cạnh tranh của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với 1 gói thầu.
28/05/2021 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Bảo trợ xã hội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
14/09/2022 10:42
Trung tâm Bảo trợ xã hội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, trang bị hội trường và các phòng ban làm việc với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2022 09:05
Trung tâm Bảo trợ xã hội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, trang bị hội trường và các phòng ban làm việc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 08:24
Trung tâm Bảo trợ xã hội đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang bị hội trường và các phòng làm việc của Trung tâm Bảo trợ xã hội với 3 gói thầu.
27/05/2022 11:07
Trung tâm Bảo trợ xã hội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 15:15
Trung tâm Bảo trợ xã hội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 13:05
Trung tâm Bảo trợ xã hội đăng tải KHLCNT Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội với 3 gói thầu.
20/04/2022 16:08
Trung tâm Bảo trợ xã hội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 47C 2709 loại xe : Toyota Hiace.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
30/06/2021 17:29
Trung tâm Bảo trợ xã hội đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô 47C 2709 loại xe : Toyota Hiace theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2021 16:58
Trung tâm Bảo trợ xã hội đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch chào hàng cạnh tranh với 1 gói thầu.
28/05/2021 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỮA VIỆT NAM
14/09/2022 10:42
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, trang bị hội trường và các phòng ban làm việc của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/06/2022 08:24
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang bị hội trường và các phòng làm việc của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với 3 gói thầu.
27/05/2022 11:07
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/04/2022 13:05
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải KHLCNT Mua sữa thực hiện chế độ bồi dưỡng hiện vật năm 2022 của Trung tâm Bảo trợ xã hội của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với 3 gói thầu.
20/04/2022 16:08
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 47C 2709 loại xe : Toyota Hiace của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: GARAGE Ô TÔ HỒNG SANG
30/06/2021 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải TBMT Sửa chữa xe ô tô 47C 2709 loại xe : Toyota Hiace của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2021 16:58
Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ xã hội đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và Kế hoạch chào hàng cạnh tranh của chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội với 1 gói thầu.
28/05/2021 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ xã hội là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sau khi kết thúc một mối tình nghiêm túc, điều khiến người ta đau lòng chính là từ nay bạn mất đi cơ hội tay ấp má kề, tâm sự thâu đêm của một người; nhưng điều khiến người ta phiền nhất là người đi đường om sòm vây lấy quan sát, yêu cầu bạn phân tích, mổ xẻ tình tiết một cách đầy đủ. "
Bào Kình Kình
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026