Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.281.441.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.233.676.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.281.441.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.233.676.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026 (phần Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt bàn ghế và dụng cụ văn phòng phục vụ hoạt động của Trung tâm Cấp cứu 115). của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
19/08/2026 16:12
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026 (phần Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt âm thanh phục vụ hoạt động của Trung tâm Cấp cứu 115). của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG GIA AUDIO
17/08/2026 15:39
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 với 2 gói thầu.
17/08/2026 14:45
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự toán: Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026..
05/08/2026 14:14
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BẢO QUÝ
06/07/2026 11:59
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa nhà cửa Trung tâm Cấp cứu 115 tại số 30 Lý Thường Kiệt, phường Thuận Hóa của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 với 5 gói thầu.
06/07/2026 11:54
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà cửa Trung tâm Cấp cứu 115 tại số 30 Lý Thường Kiệt, phường Thuận Hóa.
06/07/2026 11:11
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 75M-000.03 của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN Ô TÔ NGỌC TẤN
15/10/2025 10:29
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa xe ô tô 75M-000.03 của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 với 1 gói thầu.
13/10/2025 10:21
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự toán mua sắm, sửa chữa năm 2025 cho Trung tâm Cấp cứu 115.
13/10/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa chống thấm dột nhà cửa, sửa lại hệ thống nhà vệ sinh, xây lại tường do quá cũ bị đỗ, nứt của Trung tâm Vận chuyển cấp cứu với 5 gói thầu.
02/08/2024 10:54
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị y tế năm 2023 của Trung tâm Vận chuyển cấp cứu với 3 gói thầu.
29/11/2023 10:02
Trung tâm Cấp cứu 115 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Toyota Hiace sản xuất năm 2005 mang biển số 75C-3079.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN Ô TÔ NGỌC TẤN
21/11/2023 14:36
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải KHLCNT Kế hoạch về việc sửa chữa xe Toyota Hiace sản xuất năm 2005 mang biển số 75C-3079 với 1 gói thầu.
09/11/2023 17:02
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải KHLCNT Kế hoạch và lựa chọn nhà thầu Sửa chữa xe ô tô 75M-000.03 (Ford Transit) với 1 gói thầu.
14/06/2023 14:53
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải KHLCNT Kế hoạch và lựa chọn nhà thầu Sửa chữa xe ô tô 75M-000.03 (Ford Transit) với 1 gói thầu.
14/06/2023 08:01
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải KHLCNT Kế hoạch và lựa chọn nhà thầu Sửa chữa xe ô tô 75M-000.03 (Ford Transit) với 1 gói thầu.
14/06/2023 07:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026 (phần Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt bàn ghế và dụng cụ văn phòng phục vụ hoạt động của Trung tâm Cấp cứu 115). của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
19/08/2026 16:12
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026 (phần Cung cấp, vận chuyển, lắp đặt âm thanh phục vụ hoạt động của Trung tâm Cấp cứu 115). của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG GIA AUDIO
17/08/2026 15:39
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 với 2 gói thầu.
17/08/2026 14:45
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự toán: Mua sắm bàn ghế, âm thanh và dụng cụ văn phòng năm 2026..
05/08/2026 14:14
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP BẢO QUÝ
06/07/2026 11:59
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa nhà cửa Trung tâm Cấp cứu 115 tại số 30 Lý Thường Kiệt, phường Thuận Hóa của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 với 5 gói thầu.
06/07/2026 11:54
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà cửa Trung tâm Cấp cứu 115 tại số 30 Lý Thường Kiệt, phường Thuận Hóa.
06/07/2026 11:11
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 75M-000.03 của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN Ô TÔ NGỌC TẤN
15/10/2025 10:29
Bên mời thầu Trung tâm Cấp cứu 115 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa xe ô tô 75M-000.03 của chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 với 1 gói thầu.
13/10/2025 10:21
Trung tâm Cấp cứu 115 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự toán mua sắm, sửa chữa năm 2025 cho Trung tâm Cấp cứu 115.
13/10/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trung tâm Cấp cứu 115 là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ảo tưởng là thức ăn của tình yêu. "
V.HUGO
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh