Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 281.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 279.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 281.733.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 279.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu, hồ sơ đề xuất và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DƯNG VÀ CÔNG NGHỆ KHÁNH HUY
27/07/2026 16:08
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất gói mua sắm thiết bị văn phòng của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRẦN PHÚC VINH
27/07/2026 16:03
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá thiết bị năm 2026 của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẨM ĐỊNH GIÁ THỊNH VIỆT
21/07/2026 15:26
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2026 của Trung tâm Chăm sóc người có công của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG với 3 gói thầu.
21/07/2026 15:14
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm tài sản, thiết bị năm 2026 của Trung tâm Chăm sóc người có công của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG với 1 gói thầu.
21/07/2026 15:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy phát điện và mô tơ của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ ĐIỆN MÁY HOÀNG LONG
19/06/2026 14:46
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Bảo dưỡng máy lạnh và các thiết bị khác. của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ ĐIỆN LẠNH DỄ
19/06/2026 14:39
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG với 2 gói thầu.
11/06/2026 11:09
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa các hạng mục tại trụ sở năm 2026 của Trung tâm Chăm sóc người có công của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG TẤN PHÁT
03/06/2026 09:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án của chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG với 1 gói thầu.
28/05/2026 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM CHĂM SÓC NGƯỜI CÓ CÔNG là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lời khuyên tốt nhất mà tôi từng biết về chủ đề tập trung là: Dù bạn đang ở bất cứ đâu, hãy ở đó đi. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026